Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/4055f28a-1b8e-493e-b8b0-2359e9da29c0/open Invitation to Bid Procurement of Printing and Publishing Services Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0664-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bidProcurement
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር– 04/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት
በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d740391a-74ba-4ac9-a5e7-c70ee8fc97cf/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1215-2018-PUR Object of Procurement: የማባዣ ማሽን ቀለምና
ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ የማባዣ ማሽን ቀለምና ማስተር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) በድጋሜ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 05/2018 በአ. ብ.ክ.መ. በደቡብ ወሎ ዞን በአልብኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግ/ን/አስ/ቡድን በ2018 በጀት ዓመት ከህብረተሰቡ ለተረጂነት የተሰበሰበ የስንዴ እህል
በደቡብ ወሎ ዞን አልብኮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የስንዴ እህል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኩንታል መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የየካ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር የካ ክፍለ ከተማ ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት 001/2019 የየካ ክፍለ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምስራቅ ባሌ ዞን ዳዌቃችን ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ 2019 ዓ.ም በጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለማገኙ መንግስት መ/ቤቶች የፅህፈት መሳሪያዎች፣ አላቂ እና ቋሚ የቢሮ ውስጥ መገልገያ ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የቴክኒክና ሙያ ማሰልጠኛ ማሽኖች እና የICT እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ምስራቅ ባሌ ዞን ዳዌቃችን ወረዳ ገ/ጽ/ቤት በ 2019 ዓ.ም በጀት
በአብክመ የከሚሴ ከተማ እና መሰረተ ልማት ጽ/ቤት በጽ/ቤቱ ሥር ለሚገኙት ለሁሉም የሥራ ሂደቶች የሚውል የቢሮ የፅዳት እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እና የቢሮ አላቂ እቃዎች ግዥ ለመፈፀም በዘርፉ የንግድ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የቢሮ የፅዳት ዕቃዎች፤ የኤሌክትሮኒክስ እና የቢሮ አላቂ ዕቃዎች ግዥ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ የከሚሴ ከተማ
SOS Children’s Villages in Ethiopia is Inviting Bids from Grade 8 or Above Building Contractors (as Classified by the Ministry of Public Works Ethiopia) for the Renovation of Traditional Family Houses in Addis Ababa.
2merkato.com (Aug 13, 2026) INVITATION TO TENDER FOR TRADITIONAL FAMILY HOUSE RENOVATION WORK IN ADDIS ABABA, ETHIOPIA LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S
Ministry of Revenue፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/092da878-2d84-4fa9-bfc2-ebd8f53699d6/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/80be251b-08df-4c5f-a650-bd93d437a206/open Lot Information
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ታምራት ወርቁ እና የፍ /ባለዕዳ ሙሉቀን ብርሀኑ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
የቦታው ስፋት 100.53 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወ/ሮ ኮሬ ዴሲሳ እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ምትኬ ዴሲሳ መካከል ስላለው የፍርድ
የቦታው ስፋት 580 ካ.ሜ፣ ቤቱ ያረፈበት 504.38 ካ/ሜ፣ የመንገድ ጥናት 189 ካ/ሜ የሚነካው ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 13, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ጥላሁን ባህሩ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ዘመድኩን አስቻለው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም