Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፀደይ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን እና ውክልና መሰረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና ከዚህ በታች

ፀደይ ባንክ አ.ማ. የደብረታቦር ዲስትሪክት ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ቤቶች ባሉበት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/01/19 በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ

በድሬዳዋ አስተዳደር የድልጮራ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ ለ02(ሁለት አመት) የሚውል የጥበቃ አገልግሎት በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን ለመግዛት ህጋዊና ብቁ ተወዳዳሪዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም   የንብረቱ አስያዥ ስም   አበዳሪው ቅርጫፍ   ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው  

ፀደይ ባንክ ባሕር ዳር ዲስትሪክት የቦታው ስፋት 150 ካ.ሜ. የሆነ መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ተቁ የተበዳሪው ስም   የንብረቱ አስያዥ ስም   አበዳሪው ቅርጫፍ   ለጨረታው የቀረበው ንብረት መግለጫ የጨረታው መነሻ ዋጋ   ጨረታው የሚከናወንበት ጨረታው የወጣው

የቦታው ስፋት 200 ካ.ሜ. የሆነ የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ለቢሮ የሚሆኑ የአበባ ችግኞች እና የአበባ ማስቀመጫ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd597406-b26a-4ca5-b7e7-46bd43d897f7/open Lot Information

Ethiopian News Agency: Procurement of Building Construction

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e5363da-1db3-4724-8c49-cc8ae74a7e63/open Lot Information

Godina Shawaa Lixaatti Waajjira Maallqaa Aanaa Baakkoo Tibbee Meeshaalee Bituu Barbaadaa.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meeshaalee Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallqaa Aanaa Baakkoo Tibbee Bittaa Meeshaalee Barreeffama,

Godina Kibba Lixaa Shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa Bara Baajata 2019 Caalbasii Bittaa Meeshaawaliin_dorgomsise Bitu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) BeeksisaaCaalbasii Bittaa Meeshaa Godina Kibba Lixaa Shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa bara baajata 2019 caalbasii Bittaa

Godina Shawaa Lixaatti Waajjiiri Mallaqaa Aanaa Ejeree Bara Bajaata 2019 Hojii Seektarotaa Fi B/Gandoota Aanaa Keenyaa Tiif Kan Oluu Meeshaalee Dorgomsiisee Bituu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk. 01/2019 Godina Shawaa Lixaatti Waajjiiri Mallaqaa Aanaa Ejeree Bara Bajaata 2019

Waajjiri Mallaqaa Aanaa Ejersa Lafoo Waajjiraalee Mootummaa Aanaa Keessa Jiraniif Meeshaalee Tajaajila Adda Addaatiif Olan Dorgomsisee Bituu Barbaada

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjiri Mallaqaa Aanaa Ejersa Lafoo Waajjiraalee Mootummaa Aanaa keessa jiraniif Meeshaalee tajaajila adda

Wajjiiri Mallaqaa Godina Shawaa Kaabaa Seektaroota Godinichaa Jalaa Jiraniif Bara 2019 Meeshaalee Bittuu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Marsaa 1ffaa Lakk WM 001/2019 Wajjiiri Mallaqaa Godina Shawaa Kaabaa Seektaroota

UNICEF Ethiopia Hereby Announces a Pre-bid Meeting for Tender Reference LRPS-9205108

2merkato.com (Aug 29, 2026) MINUTES OF PRE-BID MEETING HR Outsourcing Services – Long-Term Agreement (LTA) Bid Reference: LRPS 9205108 Deadline:

አሶሳ ጉ/መቅ/መቆ/ጣቢያ የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ መንገድ ሲንቀሳቀሱ በጉ/መቆ/ ጣቢያ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ አዲስ ስፔር ፓርቶች፣ ያገለገሉ ስፔር ፓርቶች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እቃዎች (ቁሳቁሶች) እና የተለያዩ ብረታ ብረቶች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል