Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID (LCB) 1. Amhara Bank S.C invites all interested bidders this local competitive bid for the supply of the following:- Bld Reference
Amhara Bank S.C Invites Bids for the Supply of Various Items Across Four Lots.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የአየር ማረፊያ ማስተር ፕላኒንግ እና የመሬት አጠቃቀም ጥናት የምክር አገልግሎትን ደረጃ 1 የመንገድ ወይም አጠቃላይ አማካሪ የሆኑ የሀገር ውስጥ ጨረታ ለመሳተፍ ፈቃድ ያላቸው የሀገር ውስጥ እና አለም አቀፍ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ -SSNT-T627 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በሀገር ውስጥ ለሚገኙ ዓለም አቀፍ እና የሀገር
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የጉራጌ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የፅህፈት መሣሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የማሽን ቀለም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 2/2018/2019 በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የጉራጌ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴ/መ/ቤቶች
UNICEF is Seeking Proposals to Establish a Long-Term Agreement (LTA) for the Provision of Human Resource Management, Financial Management, and Travel Arrangement Services for Third Party Contracted Personnel (TPCP) in Ethiopia.
Fortune (Jul 26, 2026) REQUEST FOR PROPOSALS FOR For the Establishment of Long Term Agreement (LTA) for the Provision of
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ
Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union Invites Sealed Bids from International Manufacturers and Suppliers for the Supply of P.P Raffia Grade Polypropylene.
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation for 3rd Round Bid No.34/2026 Becho-Woliso Farmers’ Co-operative Union invites sealed bid from international
የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ እና ውል መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ/ም በጀት አመት ለአንደኛ ዙር የወጣ
Godina Harargee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Baloo Bara Bajataa 2019 Keessatti Seektaroota A/M/Bal’ootiif Meeshaa Dhaabbataa, Meeshaa Qulqullinaa, Meeshaa Dhumataa, Gommaa Konkolaataa, Uffata Seeraa, Meeshaalee Kolleejjiifi Eleektirooniksii Dorgomtoota Ga’umsa Qaban Caalbaasii Ifaan Waldorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Jul 26, 2026) Beeksisa Caalbaasii Godina Harargee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Malkaa Baloo bara bajataa 2019 keessatti seektaroota
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) Seeks Interested and Qualified Vendors to Supply Spare Parts to Reinstate the Electrical Systems of Africa Hall Building.
Capital (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Procurement of Spare Parts to Reinstate the
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Design, Demolition, Supply, Installation, and Finishing Works for the User Service Unit (USU) Within the Digital Information Technology Management Section (DITMS).
Capital (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) Title of the EOI: Provision of Interior office Space Fit out