Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 13, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ ጽ / ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ቁጥር 65/2018፣ 66/2018፣67/2018፣67/2018፣68/2018፣69/2018 70/2018 71/2018 እና 72/2018 የጨረታ

በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e292d776-ef0c-4a9b-b657-231ecdd93702/open Invitation to Bid “Lot-55 Total station” Procurement Reference No: AKU-NCB-G-0030-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement

Aksum University፡ Procurement of Total Station

Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/82928d83-0ca2-4f7e-ab7e-a34c556cb3cc/open  Invitation to Bid Procurement of Uniforms Procurement Reference No: FSCoE-NCB-G-0048-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement

Federal Supreme Court: Procurement of Uniforms

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/1a32a770-fc9f-4142-a629-5a6790dcf8cf/open Reference Number: MineIDI-NCB-G-0005-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MIDI/004/2018 Procurement Information Procurement Type:

Mining Industry Development Institute Procurement of Electronics009

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የቱሉቦሎ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለሥልጠና የሚውሉ ልዩ ልዩ ዕቃዎችን፣ የጽህፈት መሳሪያዎችን፣ የጸጉርና ውበት ዕቃዎችን፣ የጽዳት ዕቃዎችን፣ ብትን የደንብ ልብሶችን፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፣ የግንባታ መሳሪያዎችን፣ የልብስ ስፌት ማሽን መለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የፈርኒቸር፣ መለዋወጫ ዕቃዎችን፣ የመካኒክስ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Arbaminch University: Procurement of Hotel Services

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/76cc45b4-0a95-4cc4-8c72-40319ae2538b/open Lot Information

Sidama Construction Works Corporation Invites Qualified and Registered Accounting or Audit Firms to Submit Proposals for Asset Valuation and US GAAP to IFRS Conversion Services.

የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ገብረእግዛአብሔር መሀሪ እና የፍ ባለዕዳ ወ/ሮ ሌሊሴ ደገፋ መካከል ስላለው የፍርድ

ሲዳማ ኮንስትራክሽን ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለገመጦ ጥልቅ ውሃ ጉድጓድ ቁፋሮ ፕሮጀክት ጉድጓድ የማበልጸግ /ፓምፕ ቴስት/ ስራ በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀገር አቀፍ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 05/2018 ሲዳማ ኮንስትራክሽን ሥራዎች ኮርፖሬሽን ለገመጦ ጥልቅ ውሃ

የአብክመ ቤቶች ልማት ድርጅት የአልሙኒየም በር እና መስኮት እና ሌሎች የግንባታ አቅርቦትና ገጠማ ስራዎች ከእነእጅ ዋጋው በዘርፉ ከተሠማሩ ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛትና ለማስገጠም ይፈልጋል

Ministry of Defense: Procurement of Laboratory Equipment

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cb8ceb98-e07b-4648-a17c-d4161d1b5630/open Lot Information

የማዕከላዊ አርማጭሆ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ላሉ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውሉ የመኪና መለዋወጫ ዕቃ አቅርቦቶችን  በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የማዕከላዊ አርማጭሆ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ላሉ ተሸከርካሪዎች አገልግሎት የሚውሉ

የድርጅት ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ

Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ምንታምር አዝመራው፣ ጠበቃ ደምስ ሹመቴ እና በአፈ/ተከሳሽ ሰለሞን አስራት መካከል ስላለው የአፈጻጸም