Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አበበች ደንበሌ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አዳነች ደንበል መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/90535 በ20/11/2015 ዓ.ም
በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 12, 2026) በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮየወጣ የተለያዩ ተሽከርካሪዎች የግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ በፌዴራል ታክስ አስተዳደር አዋጅ ቁጥር 983/2008 አንቀጽ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) INVITATION TO BID (ITB) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER AB-028/2025/26. 1. Awash Bank Invites sealed bids from interested and qualified bidders for the
Awash Bank Invites Contractors for Various Works Across Multiple Lots: Lot 1 (Mechanical Work), Lot 2 (Epoxy Work – Re-bid), Lot 3 (Sector Work), and Lot 4 (Aluminum Partition Work).
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/2c216530-1bb0-410f-a4e5-a4299dfdef83/open Reference Number: DU-NCB-G-0026-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DU/NCB/G/BID/2018 Procurement Information Procurement Type:
Dilla University: Procurement of Construction Material
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Conference Table 1.8*6 Meter (ቀለሙ በነጭ ሆኖ መሀሉ የአበባ ማስቀመጫ (መትከያ ያለው)
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/890bfda2-deb1-4377-8310-708350fe0b63/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Flower (ለኮንፍረንስ ቴብል ማስጌጫ ፕላስቲክ ወይም ተፈጥሮ ያልሆነ አበባ 0.5ሜ-በ8ሜ ትር የሚሆን)
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/973d8f43-88de-410b-84b7-243e341a99bd/open Lot Information
አዲስ ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ባሉብት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር : አኢባ /ግፋአ/003/2018 አዲስ ባንክ አማ ዝርዝራቸው ከዚህ በታች
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ
የበላይአብ ሞተርስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ጀነሬተር ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የበላይአብ ሞተርስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሥራ አገልግሎት የሚውል ከጨረታ ሠነዱ ጋር በተያያዘው ዝርዝር (Specification) መሠረት የኤሌክትሪክ
ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ሁለት ሲቢሲ ማሽኖች (CBC Machine) እና አንድ ኢንፋንት ራድያንት ዋርመር (Infant Radiant Warmer) በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢ ድርጅቶች/ ነጋዴዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሕክምና ዕቃዎች ግዥ ጨረታ ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ከኤስ ኦ ኤስ
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና
House of Federation: Procurement of SAMSUNG Galaxy A26 5G
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/92a7eac5-c3d1-4824-83cd-ddd328c9a658/open Lot Information
Ministry of Water and Energy: PRFOR 20785
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/053479b1-32fc-4efe-a3b5-44cc775156fc/open Lot Information