Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/850a17fc-beba-4fd7-b376-a5ef9de4f67a/open Reference Number: EFP-NCB-G-0101-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFPCIB/NCB/G/0030/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Desktop Computer Core I7
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ12/07/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በ09/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ በኦከሸን ኢትዮጵያ(auction ethiopia) መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩከ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በ09/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ በኦክሽን ኢትዮጵያ(auction Ethiopia) መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) INVITATION TO BID (Re-Bid) Procurement Ref. no: LDSC-10/2018 Lihiket Design And Supervision Corporation invite all Interested And Eligible Bidders and qualified service providers of training
Lihiket Design and Supervision Corporation Invite All Interested and Eligible Bidders and Qualified Service Providers of Training Company’s or Work as a Freelancers for the Procurement of Different Training Services.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Fayyad Integrated Development Organization (FIDO) Invites Bids for the Rehabilitation of One Health Center in Kiremu Woreda, East Wollega Zone, Oromia Region, Ethiopia, Funded by EHF.
Reporter (Mar 11, 2026) Invitation for Urgent Bid BID NO RIDO/0007/202A Date March 11, 2026 Fayyad Integrated Development Organization (FIDO)
Development Bank of Ethiopia Would Like To Notify Amendment of Bid Closing and Opening Date
Reporter (Mar 11, 2026) Development Bank of Ethiopia Extension for Bid Closing and Opening Date For Bid Ref. No. DBE/NCB/G/10/2025/26
Catholic Relief Services (CRS) Sudan Invites Qualified Bidders to Submit Bids for the Supply and Delivery of Iodized Salt to the CRS Warehouse in Abeche, Chad.
Reporter (Mar 11, 2026) TENDER NOTICE For the Procurement of lodized Salt TENDER REFERENCE# RFQ CRS-SHF.04.2026 Catholic Relief Services (CRS)
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 26/2018 በአለም አቀፋዊና አህጉራዊ ውድድሮች ላይ የሚጠቀምበትን የተለያየ መጠን ያላቸው ባንዲራዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በብዛት መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 26/2018 በአለም አቀፋዊና አህጉራዊ ውድድሮች ላይ የሚጠቀምበትን የተለያየ መጠን
Heifer Project International Ethiopia is Seeking an External Auditor for its Fiscal Year 2025/26 (July 1, 2025 – June 30, 2026) Financial Statements, in Accordance with ACSO Requirements.
Reporter (Mar 11, 2026) INVITATION TO BID FOR EXTERNAL AUDIT SERVICES Ref #HIE/PRO/006/26 Heifer Project International (HPI) is an international
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ግዥ የሦስተኛ ወገን የጥበቃ የሰው ኃይል አቅርቦት እና የፓወር ኢንቨንተር /Power Inventor/ ጥገና አገልግሎት ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለጹትን እቃ/አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ የሚውል የጥሬ ዕቃ (ፑሚስ፣ ክሊንከር፣ ጅፕሰም) እና ሲሚንቶ የሚያጓጉዙለት የትራንስፖርት ድርጅቶችን በግልፅ የሀገር ውስጥ ጨረታ አወዳድሮ አገልግሎቱን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የሀገር ውስጥ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ሙሲፋ/2Re‐58/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙግር ሲሚንቶ ፋብሪካ ለምርት አገልግሎት
ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም አዲስ ዓመት ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል ህጋዊና አግባብነት ያለው ፍቃድ ያላቸውን አዘጋጆች (Event Organizers) በግልፅ ጨረታ በማወዳደር እንዲያዘጋጁ ይጋብዛል
Reporter (Mar 11, 2026) የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት Exhibition Center and Market Development Enterprise የጨረታ ማስታወቂያ ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ