Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ሪች ዘ ኒዲ ኢትዮጵያ ከፕላን ኢንተርናሽናል ኢትዮጵያ ጋር በአጋርነት የሚሰራ መንግስታዊ ያልሆነ ግብረ ሰናይ ድርጅት ሲሆን በበጀት ዓመቱ እቅድ መሰረት
ሪች ዘ ኒዲ ኢትዮጵያ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የውሃ ጉድጓድ ማስቆፈር ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሣሽ ፀደይ ባንክ (የቀድሞው አብቁተ አረርቲ ቅ/ጽ/ቤት) እና በአፈ/ተከሣሾች እነ በላቸው አንዱአለምና ጓደኞቻቸው የታክሲ አገልግሎት ህብረት ሽርክና ማህበር (11ሰዎች) መካከል
የሰሜን ሸዋ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት ባጃጆች መሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) RE-INVITATION FOR BID (RIFB) Procurement Reference Number: ET-OROMIA DARIMU.- FSRP-517265-CW-RFB/25 Project Category: Construction of Small-Seale Irrigation Projects Darimu Woreda Agriculture and Land Office intends to apply
Darimu Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Rehabilitation and Expansion of a Small-scale Irrigation Project in Wachale Kebele, Darimu Woreda, Ilu Aba Bor Zone, Oromia Region.
Addis Zemen (Mar 13, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የስልጤ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለ2018 በጀት አመት ለሴክተር መስሪያቤቶች የሚሆን የደንብ ልብስ በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። በመሆኑም፡-
የስልጤ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለ2018 በጀት አመት ለሴክተር መስሪያ ቤቶች የሚሆን የደንብ ልብስ በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Immigration and Citizenship Service Procurement of የጽዳት አገልግሎት ግዥ
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54b68172-1389-41dc-893b-9ed9d8150bfe/open Lot Information
Ministry of Urban and Infrastructure: ለግቢ የመሆን የቆሻሻ መጣ ባለሁለት የመ/ቤቱ ሎጎ የተሰራበት መትከል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3b38db9b-ac0f-40b7-bba0-385041142152/open Lot Information
Addis Ababa Road Authority፡ Procurement of Mobile Wi-Fi Router and Power Bank T-1
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/fe41554e-b0fa-4b13-bc0c-3f4e62b5cc89/open Invitation for
Addis Ababa Road Authority Procurement of Wheel Bolt With NUT Double Cabin Pick Up
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/b74e9e17-8bf5-45ee-87c8-082fc29c797e/open Invitation to
በድሬዳዋ አስተዳ ደር የድል ጮራ ለሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የእስፖንጅ ፍራሽ እና ቤርጋሞድ በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥርድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/07/18 በድሬዳዋ አስተዳ ደር የድል ጮራ ለሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም
አዲስ አበባ መንገዶች ባለስልጣን: የመድኃኒት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/8145c461-1ce8-4ac2-abf5-0d099a3259d2/open Invitation for
Addis Ababa Road Authority Procurement of Gimbal T-1
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/1ffcf884-3147-4824-b7bc-a3a363a8f28b/open Invitation to
Addis Ababa Road Authority Procurement of Ring Light T-1
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/7eb05e21-2491-454b-ad89-9976ba5c5e42/open Invitation
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Car Spare Parts
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e07493c-dd76-473c-aaca-68110d059aba/open Lot Information