Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሣሽ ፀደይ ባንክ (የቀድሞው አብቁተ አረርቲ ቅ/ጽ/ቤት) እና በአፈ/ተከሣሾች እነ በላቸው አንዱአለምና ጓደኞቻቸው የታክሲ አገልግሎት ህብረት ሽርክና ማህበር (11ሰዎች) መካከል
የሰሜን ሸዋ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት ባጃጆች መሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) RE-INVITATION FOR BID (RIFB) Procurement Reference Number: ET-OROMIA DARIMU.- FSRP-517265-CW-RFB/25 Project Category: Construction of Small-Seale Irrigation Projects Darimu Woreda Agriculture and Land Office intends to apply
Darimu Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Rehabilitation and Expansion of a Small-scale Irrigation Project in Wachale Kebele, Darimu Woreda, Ilu Aba Bor Zone, Oromia Region.
Addis Zemen (Mar 13, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የስልጤ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለ2018 በጀት አመት ለሴክተር መስሪያቤቶች የሚሆን የደንብ ልብስ በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። በመሆኑም፡-
የስልጤ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለ2018 በጀት አመት ለሴክተር መስሪያ ቤቶች የሚሆን የደንብ ልብስ በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ ጽ / ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ቁጥር 65/2018፣ 66/2018፣67/2018፣67/2018፣68/2018፣69/2018 70/2018 71/2018 እና 72/2018 የጨረታ
በአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዚያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በቂርቆስ ክፍለ ከተማ የብሔራዊ ቅድመ አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ የደንብ ልብስ፣ የስፖርት መምህራን ትጥቅ፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች እና የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ የልብስ ስፌት፣ ልዩ ልዩ ጥገና እና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በቂርቆስ ክፍለ ከተማ የብሔራዊ ቅድመ አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ የደንብ ልብስ፣
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት 15000ሊትር የሚይዝ የውሃ ታንከር የመሥራት፣ በተሽከርካሪ ሻንሲ ላይ የመጫንና የመግጠም አገልግሎት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 2/2019 የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት 15000ሊትር የሚይዝ የውሃ ታንከር የመሥራት፣ በተሽከርካሪ ሻንሲ ላይ
Amhara Bank S.C. Invites All Interested Eligible Bidders to Rapid7 Insight VM (IVM) Software License Renewal
Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to Local Competitive Bid (LCB) Re-Tender Bid Reference No ABa/PFMD/LCB/023/2026 (1) The bank invites all
Development Expertise Center (DEC) Wants to Procure a Motorcycle for the Structured Pedagogy for Enhanced Learning and Life (SPELL) Project Which is Supported Though by Luminous Fund and Implemented in Oromia Region, Southwest Shewa and Jimma Zones in Four Targeted Districts
Reporter (Aug 02, 2026) Development Experie Development Expertise Center Invitation for Bid Development Expertise Center (DEC) is a National Civil
ትራኮን ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግል ማህበር ፒያሳ ለሚገኘዉ ሳይታችን ከቁፋሮ ስራ በፊት የኮንክሪት ፓይል ሾሪንግ የሚሰራ ድርጅት አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ትራኮን ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግል ማህበር የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ት/ት/ግዥ092/2018 ኩባንያችን ትራኮን ትሬዲንግ ኃ.የተ.የግል ማህበር ፒያሳ ለሚገኘዉ ሳይታችን
Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of the Different Services and Works
Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested
SNV-Ethiopia Would Like to Float a Tender for Interested Eligible & Competitive Bidders for the Provision of Avocado Fruit Dry Matter Tester, Telescopic Lance Sprayer and Manual Knapsack Sprayers to Support Our Operational Activities
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BID FOR PROCUREMENT OF AVOCADO FRUIT DRY MATTER TESTER, TELESCOPIC LANCE SPRAYER and MANUAL
ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. የመጋዘን ህንፃ፣ የቡና ማበጠሪያ ማሽን እና B+G+M+6+T በግንባታ ላይ ያለ ህንጻ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ የሐራጅ ቁጥር – ንኢባ/037/18 የሐራጅ ማስታወቂያ ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን
አቢሲንያ ባንክ መጋዘን እና የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ስሰጠው ብድር ዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመስከቱትን ንብረቶች