Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 11, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0008/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል:: ተ.ቁ
ዳሽን ባንክ የንግድ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af079a7c-3d77-4989-b827-e262fe46230c/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-G-0083-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የኤል
የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት የኤል ዲ አምፖል 48W 60*60 ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1bf23a93-be38-4388-bab9-3515ad6a1093/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-G-0082-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ 59A
የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት 59A የፕሪንተር ቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በድሬዳዋ አስተዳደር ጎሮ ጤና ጠቢያ 2019 ዓ.ም. በጀት አመት የፅህፈት እቃ እና የፅዳት ዕቃ መግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በድሬዳዋ አስተዳደር ጎሮ ጤና ጠቢያ 2019 ዓ.ም. በጀት አመት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ግዥዎችን
Hawassa University፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6eb6bb36-0116-4d22-ba55-7a2cdd9a6ff5/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a323f3b4-2a52-4261-b038-6fe73493b8e8/open Lot Information
National Intelligence and Security Service፡ Procurement of Construction Supervision Consultancy
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d19c4ae3-c66d-4d30-b34a-b044a3150b4e/open Lot Information
የቦታው ስፋት 234.50 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ መሰለች ደምሴ እና የፍ/ባለዕዳ ሰለሞን ጌታሁን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
በኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ሽገር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ለፈርኒቸር ሥራ የሚያገለግል የቪነር መለጠፊያ ማሽን (Edge Banding Machine) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የቪኔር መለጠፊያ ግዥ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 003/2018/19 ድርጅታችን ለፈርኒቸር ሥራ የሚያገለግል የቪነር መለጠፊያ
ወለል ልማት ማኅበር/ አገር በቀል መንግስታዊ ያልሆነ ድርጅት ለጥቂት ጊዜያት ያገለገሉት ሁለት ሞተር ሳይከሎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳደሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ወለል ልማት ማኅበር/ አገር በቀል መንግስታዊ ያልሆነ ድርጅት ለጥቂት ጊዜያት ያገለገሉት ሁለት ሞተር
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር መምህራን ማህበር የማህበሩን የ2018 ዓ.ም. ሂሳብ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር መምህራን ማህበር የማህበሩን የ2018 ዓ.ም. ሂሳብ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል።
Qatar Charity (Ethiopia Office) is Looking to Hire Suppliers/companies to Provide Humanitarian Relief Supplies Across Six Regions in Ethiopia Under a Framework Contract.
2merkato.com (Aug 04, 2026) INVITATION TO TENDERInvitation No: QC/ITT/02/2026Date: 04/08/2026 Qatar Charity – Ethiopia Office formally invites interested Companies/Suppliers to