Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቶ ወሂብ ኢድሪስ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሙኒር አብዱሰላም መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/13206 በ28/11/2017

ድጋሚ የወጣ የፋብሪካ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ሪች ዘ ኒዲ ኢትዮጵያ ከፕላን ኢንተርናሽናል ኢትዮጵያ ጋር በአጋርነት የሚሰራ መንግስታዊ ያልሆነ ግብረ ሰናይ ድርጅት ሲሆን በበጀት ዓመቱ እቅድ መሰረት

ሪች ዘ ኒዲ ኢትዮጵያ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የውሃ ጉድጓድ ማስቆፈር ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሣሽ ፀደይ ባንክ (የቀድሞው አብቁተ አረርቲ ቅ/ጽ/ቤት) እና በአፈ/ተከሣሾች እነ በላቸው አንዱአለምና ጓደኞቻቸው የታክሲ አገልግሎት ህብረት ሽርክና ማህበር (11ሰዎች) መካከል

የሰሜን ሸዋ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት ባጃጆች መሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) RE-INVITATION FOR BID (RIFB) Procurement Reference Number: ET-OROMIA DARIMU.- FSRP-517265-CW-RFB/25  Project Category: Construction of Small-Seale Irrigation Projects Darimu Woreda Agriculture and Land Office intends to apply

Darimu Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Rehabilitation and Expansion of a Small-scale Irrigation Project in Wachale Kebele, Darimu Woreda, Ilu Aba Bor Zone, Oromia Region.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Federal High Court፡ ለዳኞች እና ለችሎት አዳራሽ የመጋረጃ እና የካባ መስቀያ ግዥ 2018

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1fe41d51-b735-4b88-ac0c-0c744f2ec8cd/open Lot Information

Dashen Breweries S.C. Hereby Invites Qualified and Experienced Interior Design Firms to Submit an Expression of Interest (EOI) for Providing Full Interior Design Services and Project Supervision for Their New Head Office Building in Addis Ababa.

የልደታ ብርሃን የጋራ መኖሪያ የኅ/ስ/ማህበር ማህበሩ የሚያስተዳድራቸውን ህንፃዎች መንግስት ባወጣው የCCTV ካሜራ ስርዓት መግጠም እና መጫን ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የልደታ ብርሃን የጋራ መኖሪያ የኅ/ስ/ማህበር ማህበሩ የሚያስተዳድራቸውን ህንፃዎች መንግስት ባወጣው የCCTV ካሜራ ስርዓት

Ethiopian Roads Administration: Procurement of Pneumatic Roller With Filed Kits of Spare Parts

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a6f95575-a6fc-45c5-a0a6-b757cad6c455/open

የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ የገንዘብ ቁጠባ እና ብድር ሀ/የተ/የህ/ስ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ዳግማዊት ሙሉጌታ

ቡሳ ጎኖፋ ኦሮሚያ ለመጠባበቂያነት የሚውል ጥራቱ የተጠበቀ 1ኛ ደረጃ 48 ሺህ ኩንታል በቆሎ እና 60 ሺህ የስንዴ ክምችት አዳማ ከተማ መጋዘን ላይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የመጠባበቂያ እህል ለመግዛት የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 08/2018 ቡሳ ጎኖፋ ኦሮሚያ ለመጠባበቂያነት

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አበበች አማረ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወርቅነህ አማረ መካከል

የደቡብ ወሎ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቤትና ቦታ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአፈ/ከሳሽ የደሴ መምህራን ኮሌጅ እና የአፈ/ተከሳሾች– 1-እዩአል አሰፋ 2- ወ/ሮ ወርቁሃ ተካ 3-

Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) Invites Bids for the Procurement of Gs Pipes for a Project in West Hararghe Zone, Doba Woreda, Jalela and Dhalota Kebele.