Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID Re Bid for Bid reference No. DBSC/ESB/01ESB/2026 Dashen Breweries S.C invites interested & qualified bidders for Rehabilitation, Repair, and Efficiency Restoration of four

Dashen Breweries S.C Invites Qualified Bidders for the Rehabilitation, Repair, and Efficiency Restoration of Four Mitsubishi Diesel Generators (1895kW) at its Debre Birhan Brewery.

Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡ 021/2018 የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም

የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም የሚከተለውን መስፈርቱን

በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 27/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested & Potential Bidders for the Various Laboratory Items & Reagents

Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to National Competitive Bid 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested & Potential bidders

Youth and Cultural Development Foundation (YCDF) Invite to Eligible Bidders to Procurement of 16 Heavy-Duty Walking Foot Leather Sewing Machine

Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to BID Invitation of sealed Bid for the supply of 16 Heavy-Duty Walking foot Leather

ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን የቦታው ስፋት በሜትር ካሬ 678 ሜ.ካሬ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን ንብረት

ኦሮሚያ ባንክ ለቅይጥ አገልግሎት እና ተሽከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና

Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date

Reporter (Aug 02, 2026) Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date It is to be recalled that

EthSwitch Share Company, Which is the Owner and Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites Bids from Interested and Eligible Bidders (agency) for the Procurement of the Supply, Install, And Commission Of Jet Fans & Fresh Air Supply Fan, Fire Alarm System Maintenance & Installation, Aluminum Cladding Maintenance Work & Design, Supply And Installation Of Duct System

ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ

Tsehay Bank Would Like to Invite Sealed Bids from Eligible Bidders for the Procurement of Various IT Equipment and Office Furniture Items

Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID Bid Ref. No. TB/004/2026-27 Tsehay Bank would like to invite sealed

በቂርቆስ ክፍለ ከተማ የብሔራዊ ቅድመ አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ የደንብ ልብስ፣ የስፖርት መምህራን ትጥቅ፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች እና የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ የልብስ ስፌት፣ ልዩ ልዩ ጥገና እና የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል