Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 11, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/024/2018       ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ. የተበዳሪ ስም

ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያ 05/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለ2 በጀት ዓመት ከዚህ በታች ለአርሶ አደርና ከተማ ግብርና ጽ/ቤት

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለቤተሰብ ፍጆታ እና ፋሚሊ ቢዝነስ አገልግሎት የ3 ወር እንቁላል ጣይ ቄብ ዶሮዎች፣ ባለ50 የዶሮ ኬጅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መጠቀም ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለማስተማሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን ለ2ኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ጥቅል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል፡፡ 

የደብረ ማርቆስ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ለማስተማሪያ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ ዕቃዎችን ለ2ኛ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ጥቅል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አየር መንገድ ባሕር ዳር በላይ ዘለቀ አለም አቀፍ ኤርፖርት ከዚህ በታች የተዘረዘረውን ዕቃ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ የዕቃው አይነት መለኪያ የጨረታ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ባሕር ዳር በላይ ዘለቀ አለም አቀፍ ኤርፖርት ያገለገሉ የሬንጅ በርሜሎች መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Jul 25, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a6c52bd5-452d-47cd-aad4-e58c4c712151/open Lot Information

Ethiopian Human Rights Commission Plans to Procure Laptop Computer.

Ethiopian Herald (Jul 25, 2026) Invitation for BidProcurement Reference Number: EHRC/NCB/LAP- TOP/01/2018/2026 Ethiopian Human Rights Commission (EHRC) is a national

ኢትዮ ቴሌኮም በደቡብ ደቡብ ምዕራብ ሪጅን በአርባምንጭ ከተማ ላሰራው ህንጻ ብቁ የሆኑ ተጫራቾችን በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ የመስታወት አቅርቦት እና ገጠማ ስራ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 25, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የመስታወት አቅርቦት እና ገጠማ ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም በደቡብ ደቡብ ምዕራብ

ለሸበዲኖ ወረዳው ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት ሸበዲኖ ወረዳ አስተዳደር አጥር ግቢ ዙሪያ በብሎኬት እና በፌሮ ለመገንባት በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Yedebub Nigat (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለሸበዲኖ ወረዳው ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት ሸበዲኖ ወረዳ አስተዳደር አጥር ግቢ ዙሪያ በብሎኬት እና በፌሮ ለመገንባት

በአዳማ ከተማ ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቦሌ ክ/ከ ወ/ፍ/ቤት የመኖሪያ ቤት ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Jul 25, 2026) የፍርድ ባለመብት፡ ጌጤ በልዳ የፍርድ ባለ እዳ፡ አበጀ አሰፋ በአዲስ አበባ አቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ ውስጥ

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት በዋግ ኽምራ ብሔረሰብ አስተዳደር በሰቆጣ ከተማ የሚገኘው የዋቢ ሁለገብ የገበሬዎች ኅብረት ሥራ ማኅበራት ዩኒዪን ኃ/የተወሰነ ለዩንዪኑ ምርት እና ግብዓት ለማጓጓዝ አገልግሎት የሚውል ሲኖ ካሶኒ 2025 ሞዴል ባለ 400 /አራት መቶ የፈረስ ጉልበት የጭነት ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

ሪዬስ ኢንጂነሪንግ አ.ማ. የእርሻ ማሽነሪ መለዋወጫ ዕቃዎች የፐርኪንስ መለዋወጫ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሪዬስ ኢንጂነሪንግ አ.ማ የእርሻ ማሽነሪ መለዋወጫ ዕቃዎች የፐርኪንስ መለዋወጫ ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል የታጠበ የሀገር ውስጥ የድንጋይ ከሰል (Washed Local Coal) መጠኑ 10,000 (አስር ሺህ) ቶን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

The Afar Pastoralist Development Association (APDA), in Cooperation with BARBARA MAY FOUNDATION/BMF Australia, Invites Eligible Bidders to Supply Fammax 5% for Malnourished Mothers and Children.

The Reporter (Jul 25, 2026) BID INVITATION Afar Pastoralist Development Association (APDA) in cooperation with BARBARA MAY FOUNDATION/BMF Australia wants