Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID Re Bid for Bid reference No. DBSC/ESB/01ESB/2026 Dashen Breweries S.C invites interested & qualified bidders for Rehabilitation, Repair, and Efficiency Restoration of four

Dashen Breweries S.C Invites Qualified Bidders for the Rehabilitation, Repair, and Efficiency Restoration of Four Mitsubishi Diesel Generators (1895kW) at its Debre Birhan Brewery.

Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡ 021/2018 የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም

የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም የሚከተለውን መስፈርቱን

በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 27/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Addis Ababa Science and Technology University: Procurement of Laboratory Equipment

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7d04d2dd-ef00-4a5c-a9d0-1ad2782aa18d/open

የቦታው ስፋቱ 165 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ ጌትነት ማሞ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ቀለሟ ማሞ መካከል ስላለው የፍርድ

ድጋሚ የወጣ የፋብሪካ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቶ ወሂብ ኢድሪስ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሙኒር አብዱሰላም መካከል

የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ የዲፌንደር ላንድሮቨር ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ እና ውል መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ የአ/ከ/ክ/ከተማ ወረዳ 3 ጤና ጣቢያ ለ2018 በጀት ዓ.ም ለሶስተኛ ዙር የወጣ ጨረታ

የጌዴኦ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ህንፃ በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድረው ለማስጠገን ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጌዴኦ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ህንፃ በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድረው ለማስጠገን ይፈልጋል፡፡ በዚሁ መሠረት፡-

Space Science and Geospatial Institute: Procurement of Stationery Materials

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a054f01f-8cf4-472a-92f6-444aeac3a6f9/open Lot Information

Ministry of Foreign Affairs: Procurement of USB Cable

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fd57850d-394c-48e7-9d74-0107d31ac57a/open Lot Information

Ministry of Defense: Procurement of Computer Maintenance

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7adcb64a-bb76-4478-b8da-dad00b8e0b87/open Lot Information

Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Small Animal Trapping

Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ce1ec776-1b2c-46f0-af70-f2e50840f702/open Lot Information