Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 15, 2026) Invitation for Bids (IFB) IFB Title-Small Works Contract-Civil Works, Pipes & Fitting National Competitive Bidding (NCB) (Re Bid} 1. Silte zone has allocate funds towards
The Siltie Zone Water Mine & Energy Department Invites Sealed Bids for the Construction of the Bilalo Small Works Contract – Civil Work and Pipes & Fitting Supply and Installation Project in Misrak Azernet Woreda, Central Ethiopia Region.
Government (Mar 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/77ad28af-35e1-4d96-90bd-1e3b377f41c2/open Invitation to Bid Procurement of Hotel service for different towns Procurement Reference
Oromia Health Bureau: Procurement of Hotel Service for Different Towns
Addis Zemen (Mar 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ/08/2018 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለቶምቦላ ሎተሪ ዕጣ ሽልማት አገልግሎት የሚውል በኤሌክትሪክና በነዳጅ የሚሠራ ባለ
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በኤሌክትሪክና በነዳጅ የሚሠራ ባለ ሰባት መቀመጫ ሃይብሪድ መኪና በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር ከአስመጪ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Feb 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ቤ/ል/ኮ ግ/ጨ//009/2018 ዓ.ም. ሎት 1- ለግቢ ማስዋቢያ የሚያገለግሉ ዕፅዋት አትክልቶች እና ተዛማች
የአዲስ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን የተለያዩ እቃዎችንና አገልግሎቶችን መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በምስራቅ ወለጋ ዞን የጉቶ ጊዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በምስራቅ ወለጋ ዞን የጉቶ ጊዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ ጉቶ ጊዳ ወረዳ ፖሊስ ጽ/ቤት እና በጉቶ ጊዳ ወረዳ አስተዳደር ጽ/ቤት ውስጥ የሚገኙትን የተቆራረጡ ብረታ ብረቶችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምስራቅ ወለጋ ዞን የጉቶ ጊዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ ጉቶ ጊዳ ወረዳ ፖሊስ
የድሬዳዋ አስተዳደር መሬት ልማትና ማኔጅመንት ቢሮ ግዥና ፋይናንስ ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት ለ2019 በጀት ዓመት ለቢሮ ሰራተኞች ሰርቪስና ለቢሮ የመስክ ሥራ የሚያገለግለው የሚኒባስ መኪና ኪራይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 26, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሚኒባስ መኪና ኪራይ የጨ/መ/ቁ/መ/ል/ማ/ቢ – 0003/2019 የድሬዳዋ አስተዳደር መሬት
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የህብረተሰብ ተሳትፎና በጎፈቃድ ማስተባበሪያ ኮሚሽን ዕቃዎችንና አገልግሎቶችን ተጫራቾችን በማወዳደር መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ህ/ተ/በጎ/ፈ/ማ/ኮ ህ01/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የህብረተሰብ ተሳትፎና በጎፈቃድ ማስተባበሪያ ኮሚሽን
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በጉጂ ዞን የቦሬ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጽህፈት መሳሪያዎች፣ አላቂ ቋሚ የቢሮ መገልገያዎች፣ የደንብና የሌሊት ልብሶች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች/Furniture’s/፣ የጽዳት ዕቃዎች እና የመኪና ጎማና ባትሪ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ ለአንድ የበጀት ዓመት የሚያቀርብ አቅራቢ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በጉጂ ዞን የቦሬ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም
Ambo University: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/dc53f163-084c-4623-8c1e-9f4a45acef8f/open Invitation to
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ የገላን ክ/ከተማ ገ/ጽ/ቤት ማሽነሪዎች እና መኪኖች አወዳድሮ ማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ የገላን ክ/ከተማ ገ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት አመት ለገላን ከከተማ
የልዕልት ዘነበወርቅ ቅድመ አንደኛና አንደኛ መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ለት/ቤቱ አገልግሎት የሚሆን ለመማር ማስተማር ስራ የሚያገልግሉ የተለያዩ እቃዎች አወዳድሮ ለመግዛት ስለሚፈልግ ህጋዊ ብቃት ያላቸው የሀገር ውስጥ ተጫራቾችን ይጋብዛል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የግልጽ ግዢ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር፡-001/2019 የልዕልት ዘነበወርቅ ቅድመ አንደኛ ና አንደኛ መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት
Debre Birhan University Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Sep 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! h https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/af69cc7f-f29d-4d03-8e83-14677dfa79df/open Invitation
Mekidelamba University: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/05fb6770-5b33-4ab6-9d0f-dbce6c5108a8/open