Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ)
ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጁ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር – 022/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሠረት በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል፡፡
ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁፕር፡– 018/2018 አሐዱ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣንና ውክልና መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ የተበዳሪው ስም
አሐዱ ባንክ አ.ማ መጋዘን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጎሕ ቤቶች ባንክ አ.ማ በአዲስ አባባ ውስጥ የሚገኘው ለዋና መስሪያ ቤት ቢሮ አገልግሎት የሚውል G+4 እና ከዚያ በላይ የሆነ የተጠናቀቀ ህንፃ በግልፅ ጨረታ
ጎሕ ቤቶች ባንክ አ.ማ በአዲስ አባባ ውስጥ የሚገኘው ለዋና መስሪያ ቤት ቢሮ አገልግሎት የሚውል G+4 እና ከዚያ በላይ የሆነ የተጠናቀቀ ህንፃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Arbaminch University: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e1c493cc-fa5f-4a65-b3c3-e1eaf1ceda9d/open Lot Information
Arbaminch University: Procurement of Sanitary Items ክሎሪን የመዋኛ ገንዳ ውሃ ማከሚያ የሚሆን አንዱ ጋሎን 45 ኬ.ግ የሚይዝ (Chlorine)
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7578346f-9a40-4a39-aa0c-fc1780e8c31d/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Stationery Materials (Exercise Books and Blue Pens)
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ead01800-f8c8-46f3-9382-9b484260a2af/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a33938e1-8bb2-46d3-b282-6689fcca6fa8/open Lot Information
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥ ለመሽጥ የተዘጋጀ ሰነድ የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ
MSF Belgium – Ethiopia Mission is Inviting Qualified Suppliers to Submit Bids for the Supply of Electrical Materials.
Reporter (Aug 05, 2026) INVITATION FOR QUOTATION MSF is an international medical and humanitarian, non-profit, organization acting in accordance with
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ ያገለገሉ ቀላል የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች (Auxillary Equipments) በግልፅ ጨረታ ለመሽጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ ያገለገለ ቀላል የኮንስትራክሽን መሣሪያዎች (Auxiliary Equipment’s) በግልፅ ጨረታ ለመሸጥ የተዘጋጀ ሰነድ
The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia
Houses of Peoples Representative: Procurement of Uniforms
Government (Aug 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d435114e-8e3f-4fcf-b56f-c248b18b2f80/open Invitation to