Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids from Eligible General or Building Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Labor, Materials, and Equipment for MCH Block Renovation/Construction with Wash Fit at Two Health Centers (Tiergul and Yiryir) in Tiergol Woreda, Nuer Zone, Gambella Region.

የድሬዳዋ ከተማ ጽዳት ውበት እና አረንጓዴ ልማት ኤጀንሲ በከተማው ውስጥ በሚሰጠው ስምሪት መሰረት በጽዳት ማህበራት ከቤት ለቤት የሚሰበሰበውን ደረቅ ቆሻሻ በተሽከርካሪ በመቀበል እስከ ቆሻሻ ማስወገጂያ ቦታ በማጓጓዝ የማስወገድ አገልግሎት መስጠት የሚፈልጉ ድርጅቶችን/ማህበራቶችን በጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ውል ለማሠራት ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዬን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/050/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ተሽከርካሪዎች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተሽከርካሪ ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ

ቡና ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) Invites Bids for the Construction of a Trial Bridge and its Access Road Across the Aba Alemu River in Godere Woreda. Bidders Must Hold RC-4 or GC-4 Certification and Provide a Recommendation Letter from Helvetas Ethiopia.

The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Design, System Engineering, Supply, Installation, Testing, and Commissioning of an IP-based CCTV System at its Operation and Distribution Petroleum Depot Located in Awash Sebat Kilo Town, Afar Region.

በኮንሶ ዞን የካራት ዙሪያ ወረዳ ፋ/ፕጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በካራት ዙሪያ ወረዳ ሥር ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የአላቂ ዕቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እና የፋብሪካ ውጤቶች ግዥ ለመፈፀም በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ማወዳደር ይፈልጋል

The Gambella Rural Roads Authority is Inviting Bids for the Procurement of Office Furniture and Office IT Equipment.

Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number:- GRRA/RCAP-E308-ET/NCB/GOOD/2026/02 1. The Gambella People’s National Regional

The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest (EOI) from Qualified and Experienced Vendors for the Procurement of Cameras, Photography Accessories, Branding, Event, and Display Materials.

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ለመኪና ኪራይ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የመኪና ኪራይ አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ሪጅን ጽ/ቤት ከታች በሰንጠረዥ በተገለፀው መሰረት ለመኪና

በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 2 ጨፌ/ቡልቡላ የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 0010 ፣ 0011 ፣ 0012 ፣ 0013፣ 0014/2019 በጉምሩክ ኮሚሽን

በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ገ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የተለያዩ ሥራዎች በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 04, 2026)  የጨረታ ማስታወቂያ በአርሲ ዞን ጋለማ የ/ዝ/ሕ/ሥራ ዩኒየን ኃላፊነቱ የተ.የግ/ማኅበር የዲዛይን ሥራ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል።