Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ 016/2018 የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት የጅምር እሣት ማጥፊያ (Fire Extinguisher) ፍተሻ ለማስደረግ እና ለማስሞላት አገልግሎት ሰጪ ድርጅቶችን አወዳድሮ
የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት የጅምር እሣት ማጥፊያ (Fire Extinguisher) ፍተሻ ለማስደረግ እና ለማስሞላት አገልግሎት ሰጪ ድርጅቶችን አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቱ ባለበት ሁኔታ በግልጽ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት (ኮንዶሚኒየም) ለመሸጥ ይፈልጋል
The Reporter (Mar 14, 2026) RE-BID FOR INVITATION Afar Pastoralist Development Association (APDA), in cooperation with COOPI, invites all interested and eligible bidders to participate in the tender for the
Afar Pastoralist Development Association (APDA), in Cooperation with COOPI, Invites Bids for the Supply of Sawyer Filters for IDPs, Returnees, and Host Communities in Afambo, Chifra, and Telalak Woredas, Afar Region.
Fortune (Mar 15, 2026) DASHEN BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the Procurement of different kinds of items as per
Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Different Kinds of Items
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሐምሊን ፊስቱላ ኢትዮጵያ የተለያዩ ምድቦች ግዢ በሚፈፀምባቸው ልዩ ልዩ መገልገያዎች እና አገልግሎቶች ጨረታ ላይ መሳተፍ የሚፈልጉ ድርጅቶችን በዚህ ማስታወቂያ ይጋብዛል
Reporter (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐምሊን ፊስቱላ ኢትዮጵያ በወሊድ ወቅት ችግር የሚገጥማቸውን እናቶች ከስድሳ አመታት በላይ የነፃ ሕክምና እየሰጠ
WaterAid Ethiopia (WAE) Invites Eligible and Qualified Construction Firms (Grade 5 or Above) to Submit Bids for the Expansion of the Water Supply System in Kebele, Gumbichu Woreda, East Shoa Zone, Oromia Region.
Reporter (Aug 05, 2026) Bid invitation (Ref. EWSS/AG/26/00017) WaterAid is a global federation working to improve access to clean water,
ፀደይ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት/ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ብ/ግ/ጨ/0022/2018 ፀደይ ባንክ አ.ማ ከስር የተዘረዘሩትን ዕቃዎች/ስራዎች/አገልግሎቶች ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች በግልፅ ጨረታ
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት
የቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 አስተዳደር ጽ/ቤት የ2019 የበጀት ዓመት 1ኛ ዙር ግልጽ ጨረታ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 አስተዳደር ጽ/ቤት የ2019 የበጀት ዓመት 1ኛ ዙር
ከአዲስ አበባ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በተለያዩ ግዜያት የጉምሩክ ሥነ-ሥርዓት ባለመፈጸሙ ምክንያት እና በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የአ/አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ቁጥር
Alert Comprehensive Specialized Hospital፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54beaab7-01b4-4684-9c37-7f73c55ed448/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/08b60d54-7373-417f-ad41-f13c3ff1f39e/open Lot Information
Mekelle University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/93acfad4-08de-4f3e-94d9-df35c4f8ab01/open Lot Information