Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID Re Bid for Bid reference No. DBSC/ESB/01ESB/2026 Dashen Breweries S.C invites interested & qualified bidders for Rehabilitation, Repair, and Efficiency Restoration of four

Dashen Breweries S.C Invites Qualified Bidders for the Rehabilitation, Repair, and Efficiency Restoration of Four Mitsubishi Diesel Generators (1895kW) at its Debre Birhan Brewery.

Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡ 021/2018 የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም

የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም የሚከተለውን መስፈርቱን

በደቡብ ሬዲዮና ቴሌቭዥን ድርጅት የቦንጋ ቅ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤቱ የሶላር አቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 15, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 27/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Policy Study Institute Procurement Of: Car Fire Extinguisher 2kg and Car First Aid Kit ግዥ

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/23ad3fae-b51c-4c41-8caf-f92467152210/open Lot Information

Ministry of Defense Procurement of Medicine AFCSH+++

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/61b956db-5184-43e5-ae4e-584f21131615/open Lot Information

Ministry of Defense Procurement of የተለያዩ ለኖርማል ሳላይን ምርት ለሚያስፈልጉ እቃዎች

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0ed092f3-edca-43ac-8566-703a923a95bb/open Lot Information

Addis Ababa Airport Customs Branch Office: Procurement of Cleaning Service

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5fe99285-e867-43f5-98dd-3d75c5c219c6/open Invitation to

የኢትዮጵያ ስታቲስቲክስ አገልግሎት አሶሳ ቅ/ፅ/ቤት ለ2 አመት የሚቆይ ቢሮ ኪራይ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡- ኢስአ/ግጨ /አሶ/001/2018 መ/ቤታችን በ2018 በጀት ዓመት ከዚህ በታች በሠንጠረዥ

Ethiopian Institute of Agricultural Research: Procurement of ICT Equipment

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/be3a6a03-16a9-4ca5-9c9a-5aa875acc484/open Invitation to

Addis Ababa Road Authority: Procurement of Electronics Equipment

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8aa96f3c-477c-4d64-8167-28e293facc72/open Invitation to

የዲላ ከተማ ፋይ/ፕላ/ል/መምሪያ ለከተማ አስተዳደር ለማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት በከተማ ውስጥ ለሚሠራው የልማት ሥራ የሚውል የገልባጭ መኪና የኪራይ አገልግሎት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቅያጨረታ ቁ/ማሽ/ኪራ/001/2018 የዲላ ከተማ ፋይ/ፕላ/ል/መምሪያ ለከተማ አስተዳደር ለማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት በከተማ ውስጥ ለሚሠራው

Addis Ababa University Lot 4 Procurement of Electronics /soc/

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/beec0825-9bee-4dfd-a831-555bdfb8e1be/open