Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e292d776-ef0c-4a9b-b657-231ecdd93702/open Invitation to Bid “Lot-55 Total station” Procurement Reference No: AKU-NCB-G-0030-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement
Aksum University፡ Procurement of Total Station
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/82928d83-0ca2-4f7e-ab7e-a34c556cb3cc/open Invitation to Bid Procurement of Uniforms Procurement Reference No: FSCoE-NCB-G-0048-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods Market Type: NationalProcurement
Federal Supreme Court: Procurement of Uniforms
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/1a32a770-fc9f-4142-a629-5a6790dcf8cf/open Reference Number: MineIDI-NCB-G-0005-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MIDI/004/2018 Procurement Information Procurement Type:
Mining Industry Development Institute Procurement of Electronics009
Dire Gazetta (Mar 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥርድ/ዳ/ድ/ጮ/ሆ/07/18 በድሬዳዋ አስተዳ ደር የድል ጮራ ለሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን እቃዎች የእስፖንጅ ፍራሽ እና
በድሬዳዋ አስተዳ ደር የድል ጮራ ለሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል የእስፖንጅ ፍራሽ እና ቤርጋሞድ በግልፅ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሀዋሳ ማዕከላዊ ማረሚያ ተቋም ለህግ ታራሚዎች አገልግሎት የሚውል የማገዶ እንጨት በዘርፉ ከተሠማሩ ነጋዴዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ማዕከላዊ ማረሚያ ተቋም ለህግ ታራሚዎች አገልግሎት የሚውል የማገዶ እንጨት በዘርፉ ከተሠማሩ ነጋዴዎች
የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል መድሃኒትና ሪኤጀንት ለሆስፒታሉ እና ለማህበረሰብ አቀፍ መድሃኒት ቤት እና የመጋረጃ ጨርቅ ጨረታ ዘዴ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ከዚህ በታች የቀረበውን ዝርዝር
Federal Supreme Court፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/72b52c35-e733-4234-a68d-02f641bedafd/open Lot Information
የኢትዮጵያ መድኃኒት አቅራቢ አገልግሎት (EPSS) አርባምንጭ ቅርንጫፍ የትራንስፖርት አገልግሎት ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መድኃኒት አቅራቢ አገልግሎት (EPSS) አርባምንጭ ቅርንጫፍ የመ/ቤቱ ሠራተኞችን ማመላለሻ ትራንስፖርት አገልግሎት በደረጃ(አንድ)
በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ ዞን እነዋሪ ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥና ፋይናንስ ንብረት አስተዳደር ቡድን በ2019 በጀት ዓመት ለከተማ አስተዳደሩ አገልግሎት የሚዉሉ የጽህፈት መሳሪያ፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 1 በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ሸዋ
ብርሃን ለሕፃናት ያገለገሉ 6 (ስድስት) የሞተር ሳይክሎች አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ብርሃን ለሕፃናት የማህበረሰብ ተሃድሶን መሰረት በማድረግ ሕፃናት ተኮርና የአካል ጉዳትን ያማከለ
Federal Supreme Court፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/001befd1-c2bc-45f8-950d-86c19d207963/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c058788c-df5f-40c9-9f70-41cacfd05a44/open Lot Information
Federal Supreme Court: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6bf47fae-7783-470f-a76b-56305bd3e1db/open Lot Information