Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ)

ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጁ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር – 022/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሠረት በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል፡፡

ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁፕር፡– 018/2018 አሐዱ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣንና ውክልና መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ የተበዳሪው ስም

አሐዱ ባንክ አ.ማ መጋዘን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጎሕ ቤቶች ባንክ አ.ማ በአዲስ አባባ ውስጥ የሚገኘው ለዋና መስሪያ ቤት ቢሮ አገልግሎት የሚውል G+4 እና ከዚያ በላይ የሆነ የተጠናቀቀ ህንፃ በግልፅ ጨረታ

ጎሕ ቤቶች ባንክ አ.ማ በአዲስ አባባ ውስጥ የሚገኘው ለዋና መስሪያ ቤት ቢሮ አገልግሎት የሚውል G+4 እና ከዚያ በላይ የሆነ የተጠናቀቀ ህንፃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Technology Authority Procurement of Hotel Service

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/69a7d640-cca0-482d-b25a-dc73a6f1380e/open   Invitation to

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Sanitary Items

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9fdd5382-113d-497c-a07c-007fbac36074/open  Invitation to

Ministry of Defense: Procurement of RDF Medicines

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c39911da-ea9c-4fe9-b5ae-b54ff4f15bad/open Invitation to

Ethiopian Public Health Institute Invites Eligible Bidders for the Procurement of ICT Equipment

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/21faf87c-d9fa-41b8-9ab4-51030df48029/open  Invitation to

Addis Ababa Water and Sewerage Authority Procurement of Sanitary Items

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c447091f-45cd-4b15-ab22-fac2356b7cf0/open Invitation to

National Intelligence and Security Service Procurement of Uniforms

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/edb11c66-cdbf-4929-bda1-d21c04a615c9/open   Invitation to

The Ethiopian Roads Administration Invites Bidders for Two Road Projects: Continuation of Adama-Assela Road Overlay Project (Lot II) and Hageremariyam-Yabelo Asphalt Overlay and OPRC Maintenance Works.

Awash Bank Invites Contractors for Various Works Across Multiple Lots: Lot 1 (Mechanical Work), Lot 2 (Epoxy Work – Re-bid), Lot 3 (Sector Work), and Lot 4 (Aluminum Partition Work).

Addis Zemen (Mar 12, 2026) INVITATION TO BID (ITB) NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER AB-028/2025/26.  1. Awash Bank

Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service :PROCURMENT OF LANDSCAPE CONSULTANCY SERVICE FOR EPSS-HEADD OFFICE

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ad2e8789-9712-4686-b994-4d7ad67f672b/open Lot Information