Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID 1. Ethiopian Deposit Insurance Fund invites interested bidders for the supply of the following item. Lot No. Item Description Bid Reference No Bid
Ethiopian Deposit Insurance Fund Invites Bids for the Supply of One Electric Vehicle.
Reporter (Mar 15, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው
ኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር፡ ሲባ/ህአዲ/ከራጅ/022/2018 ሲንቄ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሸለዉ) እና አዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
ሲንቄ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Policy Study Institute Procurement Of: Car Fire Extinguisher 2kg and Car First Aid Kit ግዥ
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/23ad3fae-b51c-4c41-8caf-f92467152210/open Lot Information
Ministry of Defense Procurement of Medicine AFCSH+++
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/61b956db-5184-43e5-ae4e-584f21131615/open Lot Information
Ministry of Defense Procurement of የተለያዩ ለኖርማል ሳላይን ምርት ለሚያስፈልጉ እቃዎች
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0ed092f3-edca-43ac-8566-703a923a95bb/open Lot Information
Addis Ababa Airport Customs Branch Office: Procurement of Cleaning Service
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5fe99285-e867-43f5-98dd-3d75c5c219c6/open Invitation to
የኢትዮጵያ ስታቲስቲክስ አገልግሎት አሶሳ ቅ/ፅ/ቤት ለ2 አመት የሚቆይ ቢሮ ኪራይ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡- ኢስአ/ግጨ /አሶ/001/2018 መ/ቤታችን በ2018 በጀት ዓመት ከዚህ በታች በሠንጠረዥ
Ethiopian Institute of Agricultural Research: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/be3a6a03-16a9-4ca5-9c9a-5aa875acc484/open Invitation to
Addis Ababa Road Authority: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/8aa96f3c-477c-4d64-8167-28e293facc72/open Invitation to
የዲላ ከተማ ፋይ/ፕላ/ል/መምሪያ ለከተማ አስተዳደር ለማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት በከተማ ውስጥ ለሚሠራው የልማት ሥራ የሚውል የገልባጭ መኪና የኪራይ አገልግሎት መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቅያጨረታ ቁ/ማሽ/ኪራ/001/2018 የዲላ ከተማ ፋይ/ፕላ/ል/መምሪያ ለከተማ አስተዳደር ለማዘጋጃ ቤታዊ አገልግሎት በከተማ ውስጥ ለሚሠራው
Addis Ababa University Lot 4 Procurement of Electronics /soc/
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/beec0825-9bee-4dfd-a831-555bdfb8e1be/open