Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8d197e96-e0c9-474a-a2d0-cf1a8fe2b1b3/open Reference Number: MoR-NCB-G-0172-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MOR-NCB-G-003-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Revenue Adama District፡ Procurement of Printing Items
Government (Mar 17, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d57dee1e-8b7a-42c3-9139-7462aa0d3d3b/open Invitation to Bid Procurement of Sanitary Items Procurement Reference No: RG-NCB-G-0039-2018-BID-OpenProcurement Category:
Republican Guard Invites Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary Items
Addis Zemen (Mar 16, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የመንግስት ሠራተኞች ማኅበራዊ ዋስትና አስተዳደር ደቡብ ምዕ/ሪጅን የሚዛን አማን ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል። በመሆኑም ከዚህ
የመንግስት ሠራተኞች ማኅበራዊ ዋስትና አስተዳደር ደቡብ ምዕ/ሪጅን የሚዛን አማን ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 16, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎችሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 44/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በሐራጅ ጨረታ እንዲሁም
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በሐራጅ ጨረታ እንዲሁም የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የገላን የወንዶች አዳሪ ት/ቤት በ2018 ዓ.ም. የተለያዩ የዕቃ ግዢዎችን ለመፈፀም አቅራቢ ድርጅቶች በጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ቁጥር 03/03/2018 የገላን የወንዶች አዳሪ ት/ቤት በ2018 ዓ.ም ከዚህ በታች የተዘረዘሩ የተለያዩ የዕቃ ግዢዎችን ለመፈፀም አቅራቢ
የሆለታ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት የእናቶች እና ወሊድ ብሎክ ልማት ስራ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 1/ የሆለታ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት በ3 /07/2018 በአዲስ ዘመን ጋዜጣ እንዲወጣልን በጠየቅነው
University of Gondar Invites Eligible Bidders for the Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/26b18bb8-98bc-4fa3-9f27-2260bc68ba94/open Invitation to
Injibara University Invites Eligible Bidders for the Procurement of Agricultural Inputs
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/281bf05d-d64d-4d95-a283-eccf8bb76a35/open Invitation to
Aksum University፡ Procurement of Total Station
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e292d776-ef0c-4a9b-b657-231ecdd93702/open Invitation to
Salale University: Procurement of Uniforms
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d09b97b6-490f-4fd9-ad32-039387a9a4da/open Invitation to
Addis Ababa Water and Sewerage Authority Would Like To Procure Building and Facility Construction and Maintenance Services
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/3f2f4fcd-28ac-49b0-a0a5-c6168dc2dce9/open ”
Shegar City Administration Finance Office: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/40e333b9-4eba-413f-8682-b791e7139439/open Invitation to
የወንጀል ምርመራ ጠቅላይ መምሪያ , Ethiopian Federal Police: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Mar 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e6940705-a348-49d3-a633-88b81e6c9447/open Invitation to