Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የማስታወቂያ ቁጥር AAPC NCB 007/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት የሚፈልግ ሎት የጨረታ ዓይነት የናሙና መለያ

የአዲስ አበባ ፖሊስ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8ffc2b53-dd06-417b-bd63-f428a9c934e4/open Lot Information Procurement Reference Number: DBU-NCB-G-0113-2018-PUR Object of Procurement: አውቶማቲክ የኃላፊነት ቲተር

የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ አውቶማቲክ የኃላፊነት ቲተር ፣ ክብ ማህተም እና የስም ቲተር የህትመት አገልግሎት የአንድ አመት የማዕቀፍ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67162fa5-49fd-4c4e-a413-39751ac8e382/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0042-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የአልጋ

ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል የአልጋ ችቡድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አበበች ደንበሌ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አዳነች ደንበል መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/90535 በ20/11/2015 ዓ.ም

በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

SOS Children’s Villages in Ethiopia is Inviting Bids from Grade 6 and Above Building Contractors for the Maintenance and Renovation of Public Schools in Lalibela.

2merkato.com (Jul 28, 2026) INVITATION TO TENDER FOR PUBLIC SCHOOL MAINTENANCE AND RENOVATION WORKS, IN LALIBELA, ETHIOPIA LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S

የደብረብርሃን አጠቃላይ ስፔሻላይዘድ ሆስፒታል Uitrasound-General Purpose, Color Dopplermobile, 4D Machine በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የደብረብርሃን አጠቃላይ ስፔሻላይዘድ ሆስፒታል በ2018 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል 1, Ultrasound-General

የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት፡- 1. የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ለአንደኛ ጊዜ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6d6b863e-24fc-42da-8859-1a11f992f757/open Lot Information

Ethiopian Blood and Tissue Bank Service፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ba4aafd2-2c5b-4687-9df0-68d35e940ee1/open Lot Information

The Butajira Town Water Supply & Sewerage Service Enterprise Invites Sealed Bids for the Construction of Two Type I Public Toilets in Butajira Town, Located in the East Gurage Zone of the Central Ethiopian Region.

Ethiopian Herald (Jul 28, 2026) Specific Procurement Notice (Re-Bid) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Sanitation Facilities

Natanim Charitable Organization (NCO) and Fikir Ethiopia National Association of Intellectual Disabilities (FENAID) Are Seeking an Independent Audit Firm to Conduct a Comprehensive Program Audit for the 2026 Period.

Ethiopian Herald (Jul 28, 2026) Natanim Charitable Organization (NCO)Bid Announcement: Call for Program Audit Reference No: NCO/0188/26 About Natanim Charitable

በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ የተለያዩ የፅህፈት መሳሪያዎች እና የተለያዩ ፅዳት ዕቃዎችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁፕር፡- አግጨ/009/ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል ጉራጌ ዞን የገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በመደበኛ በጀት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ሴክተር መስሪያ ቤቶች የሚሆን እስቴሽነሪና የጽዳት እቃ፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የተሽከርካሪ ጎማ እና የግንባታ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል