Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 16, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የመንግስት ሠራተኞች ማኅበራዊ ዋስትና አስተዳደር ደቡብ ምዕ/ሪጅን የሚዛን አማን ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል። በመሆኑም ከዚህ
የመንግስት ሠራተኞች ማኅበራዊ ዋስትና አስተዳደር ደቡብ ምዕ/ሪጅን የሚዛን አማን ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 16, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎችሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 44/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በሐራጅ ጨረታ እንዲሁም
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በሐራጅ ጨረታ እንዲሁም የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃየተ ሎት 1 ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ በቡሬ ደምበጫና ፍ/ሰላም ከተሞች መጋዝን፣ ቢሮ፣ የጥበቃ ቤት፣ የመጸዳጃ ቤትና የአጥር ግንባታ
በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃየተ የተለያዩ ግዥዎችን መፈጸም ይፈልጋል
Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8f1af8a3-5aea-4e12-8b13-2c56c6d81292/open Reference Number: DKU-NCB-G-0032-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: DKU-NCB-G-sepo-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Debark University: Procurement of Sport Marital
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ንብረቶች
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement Security Service/የጥበቃ አገልግሎት ግዥ
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/740b9305-387a-43dd-8110-05a931e1d34d/open
The National Insurance Company of Ethiopia (NICE) Invites Eligible Bidders to Submit Proposals for the Development of a Five-year Strategic Plan.
Reporter (Mar 08, 2026) OPEN TENDER(Ref No.2, NICE//2026) 1. National Insurance Company of Ethiopia S.C invites eligible bidders to participate
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Printing Service /የህትመት አገልግሎት ግዥ
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/412205ef-71e8-46d8-adeb-7e0188639477/open
Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA) Seeks Trainers to Provide Skills Development Training on Off-farm and On-farm Activities Focused on Technology-based Systems for Youth Livelihood Support Programs in Segen, Karat, and Dasenech Woredas of the South Ethiopia Region.
Reporter (Mar 08, 2026) CALL TO PURCHASE A CONSULTANCY SERVICE Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA) is a national NGO
Abay Insurance S.C. Invites Bids for the Supply of Agenda, Diary, and Table Calendar for the 2026/27 Budget Year.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to BID Bid announcement Date: 08/03/2026 Bid No. 004/2026 Abay Insurance S.C. was established in
ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫረቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ethiotelecom (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated wooden pole 8 &
ደቦ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. አውቶሞቢል ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልጽ የሐራጅ ማስታወቂያ ደቦ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. ለሰጠው ብድር በመያዣነት ከዚህ በታች የተመለከተውን
Ethio Telecom Invites Bids for the Procurement of Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts Under RFQ No 4281609.
ethiotelecom (Mar 09, 2026) Floating Date: As of March 13, 2026RFQ. NO 4281609 1. 1. Ethio telecom intends