Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁፕር፡– 018/2018 አሐዱ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣንና ውክልና መሠረት ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ የተበዳሪው ስም
አሐዱ ባንክ አ.ማ መጋዘን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጎሕ ቤቶች ባንክ አ.ማ በአዲስ አባባ ውስጥ የሚገኘው ለዋና መስሪያ ቤት ቢሮ አገልግሎት የሚውል G+4 እና ከዚያ በላይ የሆነ የተጠናቀቀ ህንፃ በግልፅ ጨረታ
ጎሕ ቤቶች ባንክ አ.ማ በአዲስ አባባ ውስጥ የሚገኘው ለዋና መስሪያ ቤት ቢሮ አገልግሎት የሚውል G+4 እና ከዚያ በላይ የሆነ የተጠናቀቀ ህንፃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID Re Bid for Bid reference No. DBSC/ESB/01ESB/2026 Dashen Breweries S.C invites interested & qualified bidders for Rehabilitation, Repair, and Efficiency Restoration of four
Dashen Breweries S.C Invites Qualified Bidders for the Rehabilitation, Repair, and Efficiency Restoration of Four Mitsubishi Diesel Generators (1895kW) at its Debre Birhan Brewery.
Reporter (Mar 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡ 021/2018 የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ ማንኛውም
የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት መለስተኛ የህክምና መሳሪያዎች አገልግሎት ከሚሰጡ ድርጅቶች ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ከአቅራቢዎች ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Jimma University: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/924a9505-9041-4d22-abec-bd9b5f666a9b/open Invitation to
Ministry of Water and Energy: Procurement of Construction Materials (B)
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2236554a-a1f4-48de-a85e-e011d9316279/open Lot Information
Mekelle University Invites Eligible Bidders for the Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9b05dcbe-32a0-4bca-8c9d-594f0525e495/open Invitation to
Information Network Security Administration: Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/fe8869b2-0f95-494a-915d-7b8bbf2f37ed/open Invitation to
Ministry of Mines: Procurement of Hotel Service
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0ca41580-48f1-4c74-98a2-132e35be47da/open Invitation to
Republican Guard Invites Eligible Bidders for the Procurement of Stationary Materials
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e00c0de6-df79-4947-a90f-546dfb328a92/open Invitation to