Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ሪች ዘ ኒዲ ኢትዮጵያ ከፕላን ኢንተርናሽናል ኢትዮጵያ ጋር በአጋርነት የሚሰራ መንግስታዊ ያልሆነ ግብረ ሰናይ ድርጅት ሲሆን በበጀት ዓመቱ እቅድ መሰረት

ሪች ዘ ኒዲ ኢትዮጵያ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ የውሃ ጉድጓድ ማስቆፈር ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 13, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሣሽ ፀደይ ባንክ (የቀድሞው አብቁተ አረርቲ ቅ/ጽ/ቤት) እና በአፈ/ተከሣሾች እነ በላቸው አንዱአለምና ጓደኞቻቸው የታክሲ አገልግሎት ህብረት ሽርክና ማህበር (11ሰዎች) መካከል

የሰሜን ሸዋ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት ባጃጆች መሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) RE-INVITATION FOR BID (RIFB) Procurement Reference Number: ET-OROMIA DARIMU.- FSRP-517265-CW-RFB/25  Project Category: Construction of Small-Seale Irrigation Projects Darimu Woreda Agriculture and Land Office intends to apply

Darimu Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Rehabilitation and Expansion of a Small-scale Irrigation Project in Wachale Kebele, Darimu Woreda, Ilu Aba Bor Zone, Oromia Region.

Addis Zemen (Mar 13, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የስልጤ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለ2018 በጀት አመት ለሴክተር መስሪያቤቶች የሚሆን የደንብ ልብስ በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። በመሆኑም፡-

የስልጤ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለ2018 በጀት አመት ለሴክተር መስሪያ ቤቶች የሚሆን የደንብ ልብስ በዘርፉ የተሰማሩ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Association of Ethiopian Micro Finance Institutions (AEMFI), Funded by the International Fund for Agricultural Development (IFAD), is Seeking Qualified Consulting Firms to Conduct a Study on the Socio-economic Impacts of Microfinance Services on Ethiopian Households and the Contribution of the Rural Financial Intermediation Program (RUFIP) to Institutional Capacity, Access to Finance, and Inclusive Financial Delivery.

ኮምቦልቻ ጨርቃጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ በሐገ በአለም አቀፍ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር SPD-18/2018-12 1) ኮምቦልቻ ጨርቃጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER

የሐረሪ ጤና ጥበቃ ቢሮ ለ2019 በጀት አመት ለቢሮው ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል የመኪና መለዋወጫዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የሐረሪ ጤና ጥበቃ ቢሮ ለ2019 በጀት አመት ለቢሮው ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል የመኪና

የኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ጤና ጽ/ቤት የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ዕቃ ወይም አገልግሎቱን መግዛት ወይም ማግኘት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም የኮልፌ ቀራኒዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ጤና ጽ/ቤት የወረዳ

Waamicha Caalbaasii Ifaa Lakk. WM AIG 01/2019 Godina Shawaa Lixaatti, Waajjirri Maallaqaa Aanaa Iluu Galaan Hojii Seektaroota Aanichaa Bara Baajata 2019 Tiif Kan Oolan Meeshaalee Uffata Seeraa Hojjettootaa, Meeshaalee Barreessaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Gommaawwan Konkolaataa Fi Motorsaayikil, Meeshaalee Dhaabbataa/ Elektirooniksii/ Farniicharoota/ Fi Motor Saayikiloota Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada

Bulchiinsa Maggalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Burraayyuutti Kan Argamuu Aanaa Kattaa Finfinnee Irraa KM 10 Fagaattee Kan Argamtu Waajjirri Maallaqaa Aanaa Kattaa Bara Baajataa 2019 Keessa Seektaroota Aanaa Keessa Jiraniif Uffata Seeraa Hojjettootaa, Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Adda Addaa, Meeshaalee Dhaabbii Biiroo, Goommaa Motoraa Fi Baatirii Motoraa Dhiyeessitoota Wal-dor- Gomsiisee Caalbaasii Ifaadhaan Bituu Barbaada

Global Women Empowerment Development Ethiopia (GWEDE) is Inviting Qualified Audit Firms with Grade/Level B or Above to Submit Proposals for the Audit of its Financial Accounts for the 2025-2026 Fiscal Year (G.C.).

Reporter (Aug 26, 2026) Ref No:00136/GWEDE/2026 INVITATION FOR AUDIT SERVICE Global Women Empowerment Development Ethiopia (GWEDE) is a local humanitarian

ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Installation of a Submersible Pump and All Accessories in Gedebye Town, South Gonder Zone.

Reporter (Aug 26, 2026) Invitation for Open Bids Bid No, ORDA /NCB/PG/11/2026 The ORDA Ethiopia has a plan to purchase

Oromia Bank Would Like to Extend the Bid Closing and Opening Period for the Procurement of External Audit Firms Floated Under Bid Notice No.OT/05/2026-27

Reporter (Aug 26, 2026) Bid Extension for External Audit Firms Oromia Bank would like to extend the bid closing and