Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T605 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና ግንባታ (Design Build of Water Source Study, Investigation Developing Construction and Pumping Test at Yabelo Airport) መንገድ ለማካሄድ ደረጃ ሁለት እና ከዚያ በላይ የሆኑ የጠቅላላ ውሃ ሥራ ተቋራጮችን (GWWC ) ወይም የውሃ ቁፋሮ ኮንትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ብሩክታዊት ሞገስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አስናቀች ይጥና (7 ሰዎች) መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Mar 18, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ef8c49fe-6107-4e78-8eeb-6f8b091e7fe1/open Invitation to Bid Procurement of Lab Equipment Procurement Reference No: OWEB-NCB-G-0014-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Oromia Water and Energy Bureau: Procurement of Lab Equipment
Addis Zemen (Feb 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለጹትን እቃ አገልግሎት ግዥ በመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት በድጋሚ ጨረታ የሚወጡ የእቃ /የአገልግሎት
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት አትክልትና ፍራፍሬ አቅርቦት ግዥ፣ የምግብ ቅቤ አቅርቦት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ እና እንቁላል አቅርቦት ግዥ፣ የዓሣ አቅርቦት ግዥ እና ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Armauer Hansen Research Institute፡ Procurement of Service of Pest Control to Reduce & Element
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e733cdff-d0e8-4f01-90ee-a33459e2d770/open Lot Information
የደብረ ብርሃን ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት በ150 ካ.ሜትር ላይ ያረፈ መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) በአፈ ከሣሽ ኩሪ ኪዳኔ ወኪል የባሶ/ወ/ወ/ፍትህ ጽ/ቤት የፍታብሄር የስራ ሂደት ዐቃቢ ህግ እና በአፈ/ተከሣሽ አይናለም
The Deutsche Gesellschaft Für Internationale Zusammenarbeit (GIZ) GmbH Invites Local Suppliers to Submit Bids for the Supply, Transportation, Installation, and Training for Building Electrical Installations and Fence Works for Selected Off-grid Schools and Social Institutions.
2merkato.com (Mar 10, 2026) Bid AnnouncementBuilding electrical installations, supply of materials for selected off grid schools and other social institutions
በደ/ምዕ/ኢ/ከ/መ/በካፋ ዞን በጌሻ ወረዳ የሹኒቲ ማዘጋጃ ቤት በ2018 በጀት ዓመት በመደበኛ ካፒታል በጀት በከተማው ላይ አደባባይ ለማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ግ/018/18 በደ/ምዕ/ኢ/ከ/መ/በካፋ ዞን በጌሻ ወረዳ የሹኒቲ ማዘጋጃ ቤት በ2018
የኢትዮጵያ አዲስ ኪዳን መጥምቃዊት ቤተክርስቲያን ልማት ኮሚሽን በደብረ ብርሀን ከተማ ሰብአዊ ድጋፍ ለሚያስፈልጋቸው ወገኖች በክፍት ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አዲስ ኪዳን መጥምቃዊት ቤተክርስቲያን ልማት ኮሚሽን በደብረ ብርሀን ከተማ ሰብአዊ ድጋፍ ለሚያስፈልጋቸው
የሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስ መምሪያ ለአላሙራ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል የላውንደሪ ማሽን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ በሀዋሳ ከተማ አስ/ ጤና ለአላሙራ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል የላውንደሪ ማሽን
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ሳሌም ቦጋለ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ መዝገቡ ንዳ መካከል ስላለው የፍርድ
በኮ/ቀ/ክ/ከተማ የወረዳ 02 የህዳሴ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት በ2018 ዓ.ም የደንብ ልብስ፣ አላቂ የቢሮ የጽህፈት እቃዎች፣ አላቂና ቋሚ የት/ት እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች እና ልዩ ልዩ ክፍያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 002/2018 በኮ/ቀ/ክ/ከተማ የወረዳ 02 የህዳሴ አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት በ2018 ዓ.ም
Debre Birhan University፡ Procurement of የላብራቶሪ እንስሳት ማርቢያ የሚሆን Animal Cages and Oral Gavage ግዥ
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a0793d3a-cefd-43cb-b670-070b4a434ff6/open Lot Information