Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዬን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/050/2018 ቡና ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ተሽከርካሪዎች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተሽከርካሪ ተ.ቁ የተበዳሪ ስም የንብረት አስያዥ
ቡና ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ሂሩት ሽበሺ እና በፍ ባለዕዳ እነ ብዙነሽ ጥበቡ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/201039 28/08/2017
የቦታው ስፋት 86.50 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Aug 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bc6842f0-7e31-4623-ba4d-0e56a37424b7/open Invitation to Bid Procurement of Catering Services Procurement Reference No: FTVETI-NCB-NC-0001-2019-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute Procurement of Catering Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d2f4186f-2f7b-43d2-a8ef-e246b908cfa8/open Lot Information
Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Laptop Computer (Microsoft Surface Pro 13″ (12th Edition)
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2295a040-d653-4c09-9bd5-b455ff0acb31/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Stationery Material (Whiteboard)
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/11e32ecd-b4ae-49e8-91cf-c09360499d98/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b583c21-a285-459c-a5f4-686e3cb0e219/open Lot Information
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f97eb41d-5535-4c39-8661-2d0d40c201ca/open Lot Information
SOS Children’s Villages in Ethiopia is Inviting Bids from Grade 6 and Above Building Contractors for the Maintenance and Renovation of Public Schools in Lalibela.
2merkato.com (Jul 28, 2026) INVITATION TO TENDER FOR PUBLIC SCHOOL MAINTENANCE AND RENOVATION WORKS, IN LALIBELA, ETHIOPIA LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S
የደብረብርሃን አጠቃላይ ስፔሻላይዘድ ሆስፒታል Uitrasound-General Purpose, Color Dopplermobile, 4D Machine በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የደብረብርሃን አጠቃላይ ስፔሻላይዘድ ሆስፒታል በ2018 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል 1, Ultrasound-General
የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት፡- 1. የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ለአንደኛ ጊዜ
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6d6b863e-24fc-42da-8859-1a11f992f757/open Lot Information