Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 10, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 05/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ

በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ  ቁጥር 45/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሸከሪካሪ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 10, 2026)  የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ግርማ እርቀየሱስ የሰጠው የእንስሳት መኖ ማቀነባበሪያ ማሽነሪዎች ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት የተለያዩ እቃዎችን በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 10, 2026) ድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ሰናይ ዘሪሁን እና ዩፍ ባለዕዳ አል አሰብ ጀኔራል ትሬዲንግ እና ኮንስትራክሽን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ

የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአዲስ ከተማ ክ/ከተማ ጤና ጽ/ቤት የአስኮ አዲስ ሰፈር ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 001/2019 በአዲስ ከተማ ክ/ከተማ ጤና ጽ/ቤት የአስኮ አዲስ ሰፈር ጤና ጣቢያ

በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ወሎ ዞን የራያ ቆቦ ወረዳ ገንዘብና ኢኮኖሚ ትብብር ጽ/ቤት ያገለገሉ መኪኖች እና ሞተር ሳይክሎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰሜን ወሎ ዞን የራያ ቆቦ ወረዳ ገንዘብና ኢኮኖሚ

The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for the Horn of Africa – Groundwater for Resilience Project. The Scope Includes Civil Works, Supply and Installation of Pipes and Fittings, Design Review, and Supply and Installation of Electromechanical Equipment for Three Lots.

በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ-ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል የተኝቶ ታካሚዎች የምግብ አቅራቢ አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለአንድ ዓመት ቆይታ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ወሎ ዞን የመካነ–ሠላም ጠቅላላ ሆስፒታል የተኝቶ ታካሚዎች የምግብ አቅራቢ አገልግሎት በግልጽ

የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ፍትህ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት የቢሮውን የሥራ እንቅስቃሴ ለማሳለጥ የሚያስፈልጉ ልዩ ልዩ የዕቃ እና የአገልግሎት ግዥዎችን በ1ኛ ዙር ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መፈጸም ይፈልጋል

The Ministry of Water and Energy Invites Sealed Bids for Civil Works, Supply and Installation of Pipes and Fittings, Design Review, and Supply and Installation of Electromechanical Equipment for Olgahissa (Yabello Woreda) in the Borena Zone, Oromia.

Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Maallaqaa A/B/Dirmajjii Bara Baajeeta 2019 Meeshalee Adadaa Bituu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 13, 2026) Beeksisaa Caalbaasii 1ffaa Godina Wallaggaa Lixaatti Wajjirri Maallaqaa A/B/Dirmajjii Bara Baajeeta 2019 tti seekterota Aanichaa

Houses of Peoples Representative: Procurement of Hotel Service

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19af28b4-581f-41ef-8089-0b46fcd1c02c/open Lot Information

Documents Authentication and Registration Service፡ Procurement of Tyre

Government (Aug 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f3f3e353-b8a3-414b-8fcd-8f2d01d2eeb6/open Lot Information