Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Re-Invitation to Bid National competitive Bid (NCB) Name of Country: Federal Democratic Republic Of Ethiopia Name of Region: Benishangul Gumuz Regional State Name of Project:
The Benishangul Gumuz Regional State Bureau of Agriculture, Funded by the World Bank Under the Food System Resilient Program, Invites Sealed Bids for the Procurement of a Refrigerated Truck for Transporting Fish Products.
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ ለ3ኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የስልክ
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ AMFI/01/2019 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ንብረቶችን በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፀደይ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን እና ውክልና መሰረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና ከዚህ በታች
ፀደይ ባንክ አ.ማ. የደብረታቦር ዲስትሪክት ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ቤቶች ባሉበት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ዳሽን ባንክ የቦታ ስፋት 41.96 ካሜ የሆነ ኮንዶሚኒየም መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0032/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 ና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን
WaterAid Ethiopia (WAE) Invites Eligible and Qualified Consultancy Firms to Submit Bids for the Consultancy Service for the Development of a Costed WASH Plan in South Achefer Woreda by Strengthening Planning, Monitoring, and Budgeting Skills and Knowledge for Gender-Responsive, Climate- Resilient, Universal, Inclusive, and Sustainable WASH
Reporter (Aug 23, 2026) Re-advertised bid invitation for consultancy service (Ref. CoWP/SA/26/R1/00021) WaterAid is a global federation working to improve
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ
ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ ያገለገሉ የተለያዩ ዓይነት ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳደር ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ንብ/019/2018 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ ያገለገሉ የተለያዩ ዓይነት ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ
Catholic Caritas Ethiopia – Hawassa (CCE-Ha) Invites Sealed Bids from Eligible Local Contractors for the Turnkey Design, Supply, Installation, and Commissioning of a Solar-powered Water Pumping System for the Wotera Kechema-Eddo Multi-Village Water Supply Scheme in Wondo Genet Woreda, Sidama Region
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID Catholic Caritas Ethiopia – Hawassa (CCE-Ha) Catholic Caritas Ethiopia – Hawassa (CCE-Ha) invites
የሲ.ኤም.ሲ ሰንሻይን ቁ2 የመኖሪያ መንደር የአፓርትመንቱን መግቢያ በሮች፣ ቡዞች፣ የጥበቃ ቤቶች፣ የሽቦ አጥር እና የማስታወቂያ ቦርድ በጥራት እና በተገቢው የቴክኒክ መስፈርት ብቁ በሆኑ ተጫራቾች አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሲ.ኤም.ሲ ሰንሻይን ቁ2 የመኖሪያ መንደር የጋራ ህንፃ ቤቶች ከብሎክ 49-114 የቤት ባለቤቶች ማህበር የአፓርትመንቱን
Global Bank Ethiopia S.C. Invites All Interested and Eligible Bidders to Participate in the Tender for the Procurement of QR Code Printing Service with Holder
Reporter (Aug 23, 2026) Local Competitive Bid Invitation Bid Ref No. 02/2026/27 1. Global Bank Ethiopia S.C. invites all interested
በኢትዮጵያ ኦርቶዶክስ ተዋሕዶ ቤተክርስቲያን የንግድ ቤት ኪራይና የተለያዩ ለግንባታ የሚሆኑ ዕቃዎች የጨረታ ማስታወቂያ
Reporter (Aug 23, 2026) የንግድ ቤት ኪራይና የተለያዩ ለግንባታ የሚሆኑ ዕቃዎችየጨረታ ማስታወቂያ 1. በኢትዮጵያ ኦርቶዶክስ ተዋሕዶ ቤተክርስቲያን የቤቶችና ሕንጻዎች አስተዳደር
Nib International Bank Would Like to Extension of Bid Closing and Bid Opening Date
Reporter (Aug 23, 2026) Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date It is to be recalled that