Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/77ad28af-35e1-4d96-90bd-1e3b377f41c2/open Invitation to Bid Procurement of Hotel service for different towns Procurement Reference
Oromia Health Bureau: Procurement of Hotel Service for Different Towns
Addis Zemen (Mar 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ/08/2018 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለቶምቦላ ሎተሪ ዕጣ ሽልማት አገልግሎት የሚውል በኤሌክትሪክና በነዳጅ የሚሠራ ባለ
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በኤሌክትሪክና በነዳጅ የሚሠራ ባለ ሰባት መቀመጫ ሃይብሪድ መኪና በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር ከአስመጪ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Feb 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ቤ/ል/ኮ ግ/ጨ//009/2018 ዓ.ም. ሎት 1- ለግቢ ማስዋቢያ የሚያገለግሉ ዕፅዋት አትክልቶች እና ተዛማች
የአዲስ አበባ ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን የተለያዩ እቃዎችንና አገልግሎቶችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የውጭ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ልማት ማህበር (ሀልማ) የ2016 በጀት ዓመት የማኅበሩን ሒሳብ በታወቀለት/በተመሠከረለት የኦዲት ሥራ ድርጅት ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም የታደሰ የኦዲት
የሀድያ ልማት ማህበር (ሀልማ) የ2016 በጀት ዓመት የማኅበሩን ሒሳብ በታወቀለት/ በተመሠከረለት የኦዲት ሥራ ድርጅት ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mootuummaa Naannoo Oromiyaatti Godina Gujii Aa- Naa Annaa Sorraatti Waajjira Maallaqa Aanaa A/A/Sor- Raa Manneen Hojii Mootummaa Aanichaa Kees- Satti Argamaniif Bara Baajata 2019tiif Wol-Dorgomisiisee Bituu Ni Bar- Baada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Mee- shaalee Bara 2019 Mootuummaa Naannoo Oromiyaatti Godina Gujii Aa- naa
Godina Baalee Bahattii Wajjirri Mallaqaa Aanaa Gololchaa Manneen Hojii Motummaatif Bajata Bara 2019 Tin Meshalee Dhabbii Fi Dhumataa Wajjiraalee Motummaa Fi Gandootaf Calbasiin Ifaan Bitee Dhiyessuu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii IfaBittaa Meeshaalee Bar 2019 Godina Baalee Bahattii Wajjirri Mallaqaa Aanaa Gololchaa manneen hojii
Waajjira Mallaaqaa Godina Baaleetti Waajjirri Mallaqaa Aanaa Diinshoo Bara Baajataa 2019f Meeshaalee Taajaajila Garagaraatiif Kan Oolan Akkaatuma Armaan Gaditti Tarrefamaniin Jechuun Meeshaalee Barreefamaa, Uffata Danbii, Meeshaalee Dhumataa, Meeshaalee Qulqullinna Meeshaalee Elekirooniksii Addad Addaa Fi Farnicharoota Garagaraa Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisaa Caalbaasii Ifaa Marsaa 1ffaa Waajjira Mallaaqaa Godina Baaleetti Waajjirri Mallaqaa Aanaa Diinshoo Bara baajataa
The Ethiopian Red Cross Society Somali Regional Branch Invites Eligible Contractors (GC Grade 7, GWWC Grade 7 & Above) for the Supply and Installation of Roof Water Harvesting Systems and River Intake Pumps.
Reporter (Aug 26, 2026) Ref Nog: ERCS-SRB/WRK/0024/26 INVITATION TO BID The Ethiopian Red Cross Society Somali Regional Branch office invites eligible
The Ministry of Urban and Infrastructure Invites Sealed Bids for the Supply, Delivery, Installation, and Configuration of ICT Hardware and Smart Display Systems for the Ethiopia Construction Authority as Part of the Ethiopia Rural Connectivity for Food Security Program (RCFSP).
Ethiopian Herald (Aug 25, 2026) Invitation for Request for Bids Goods (One envelope Bidding process) Country: The Federal Democratic Republic
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች እና መለዋወጫ መሳሪያዎች መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 08/2019 1. የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች እና መለዋወጫ መሳሪያዎች አቅርቦት
አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት
NRC Ethiopia is Seeking a Qualified Contractor for the Solar-powered Upgrading and Rehabilitation of the Feres-Megrya Water Supply Scheme (Tender Reference: RFQ /AA/2026/025).
Reporter (Aug 26, 2026) NATIONAL INVITATION TO TENDER NRC Ethiopia seeks a qualified contractor for: Solar powered upgrading/Rehabilitation of Feres-Megrya
መድን ፋና ትራንስፖርት ሎጂስቲክስና ንግድ አ.ማ. ሕንጻ ባለበት ሁኔታ አፍርሶ ለሚገዛ ተጫራች ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 26, 2026) ቤት አፍርሶ ለመግዛት የወጣ ጨረታ መድን ፋና ትራንስፖርት ሎጂስቲክስና ንግድ አ.ማ ሕንጻ ባለበት ሁኔታ አፍርሶ ለሚገዛ