Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 15, 2026), Fortune (Mar 15, 2026) INVITATION TO BID National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number Re-Bid AB/IT/11/2025/26. 1. Awash Bank S.C. Invites technically competent and commercially competitive
Awash Bank Invites Bids for the Supply and Implementation of a Web Application & API Protection (WAAP) Solution (Lot-1) and the Renewal of a Darktrace Detect/network License (Lot-2).
Addis Zemen (Mar 15, 2026) Invitation for Bids (IFB) IFB Title-Small Works Contract-Civil Works, Pipes & Fitting National Competitive Bidding (NCB) (Re Bid} 1. Silte zone has allocate funds towards
The Siltie Zone Water Mine & Energy Department Invites Sealed Bids for the Construction of the Bilalo Small Works Contract – Civil Work and Pipes & Fitting Supply and Installation Project in Misrak Azernet Woreda, Central Ethiopia Region.
Government (Mar 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/77ad28af-35e1-4d96-90bd-1e3b377f41c2/open Invitation to Bid Procurement of Hotel service for different towns Procurement Reference
Oromia Health Bureau: Procurement of Hotel Service for Different Towns
Addis Zemen (Mar 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ/08/2018 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2018 በጀት ዓመት ለቶምቦላ ሎተሪ ዕጣ ሽልማት አገልግሎት የሚውል በኤሌክትሪክና በነዳጅ የሚሠራ ባለ
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በኤሌክትሪክና በነዳጅ የሚሠራ ባለ ሰባት መቀመጫ ሃይብሪድ መኪና በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር ከአስመጪ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Airlines Group Invites Competent and Qualified Grade Three (3) and Above General or Building Contractors for the Construction of Security Fence at Assosa, Hawassa and Jinka Regional Airports
Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) Invitation to Bid (Re-Bid) Bid Announcement No. SSNT-T 625 Ethiopian Airlines Group invites competent and
በአማራ ብሄራዊ ክልል መንግስት ጤና ጥበቃ ቢሮ የፈለገ ህይወት አጠቃላይ ስፔሻላይዝድ ሆስፒታል የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር -ፈ/ህ/አጠ/ስፔ/ሆ-001/19 በአማራ ብሄራዊ ክልል መንግስት ጤና ጥበቃ ቢሮ የፈለገ ህይወት አጠቃላይ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የDC-4 ያልተነጠፈ የአደጋ ጊዜ መዳረሻ መንገድ ዲዛይንና ግንባታ ፕሮጀክትን በዲዛይን ግምገማ እና ግንባታ(Design Build of Unpaved DC-4 Emergency Access Road Construction at Gondar and Gambella Airports Project) የውል ዓይነት በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር SSNT-T626 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ 2 እና ከዚያ በላይ የጠቅላላ እና
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪከት የዳቦ መጋገሪያ ማሽኖችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በዝግ ጨረታ አወዳደሮ ለመሸጥ/ለማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የዝግ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ሀዋሳ ዲስትሪከት በሊዝ ፋይናንሲንግ ሞዳሊቲ ከወ/ሪት ፅዮን ጌታቸዉ የዳቦ
በሰሜን ሸዋ ዞን የጣርማበር ወረዳ ፍ/ቤት በ500 ካሬ ሜትር ላይ ያለውን የመኖሪያና የኪራይ ቤት ቤትና ቦታ የሀራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የሀራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ላቀች በጋሻው እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ማሚታ የኋላሸት መካከል ባለው የአፈፃፀም ክርክር
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የአየር ማረፊያ ማስተር ፕላኒንግ እና የመሬት አጠቃቀም ጥናት የምክር አገልግሎትን ደረጃ 1 የመንገድ ወይም አጠቃላይ አማካሪ የሆኑ የሀገር ውስጥ ጨረታ ለመሳተፍ ፈቃድ ያላቸው የሀገር ውስጥ እና አለም አቀፍ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ -SSNT-T627 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በሀገር ውስጥ ለሚገኙ ዓለም አቀፍ እና የሀገር
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የጉራጌ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴ/መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የፅህፈት መሣሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የማሽን ቀለም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 2/2018/2019 በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የጉራጌ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴ/መ/ቤቶች
UNICEF is Seeking Proposals to Establish a Long-Term Agreement (LTA) for the Provision of Human Resource Management, Financial Management, and Travel Arrangement Services for Third Party Contracted Personnel (TPCP) in Ethiopia.
Fortune (Jul 26, 2026) REQUEST FOR PROPOSALS FOR For the Establishment of Long Term Agreement (LTA) for the Provision of
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 43/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ