Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 18, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋሰትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

ኦሮሚያ ባንክ የመኖሪያ ህንፃ (G+1) እና የንግድ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 18, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፣ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ 25/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በሸዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አመወዳደሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ የተበዳሪ ስም

ቡና ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳደሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 18, 2026) Invitation to Bid Zemen Bank S.C invites interested and eligible bidders for the procurement of Different Support License Renewal & Software M and Giveaway Items mentioned

Zemen Bank S.C Invites Bids for the Procurement of Different Support License Renewals and Software, as Well as Giveaway Items.

Addis Zemen (Mar 19, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ በሀራጅ ጨረታ ቁጥር 0012/2018 በጉምሩከ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ ሀራጅ ጨረታ

በጉምሩከ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ ሀራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/4055f28a-1b8e-493e-b8b0-2359e9da29c0/open  Invitation to

Ministry of Defense Would Like to Procure Radio Spare Parts

Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/47c7695f-5ae2-4c52-882a-5eb96feddf1b/open ”

Ministry of Revenue፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bf8c9f8a-c184-4db0-bb40-9a70dace547a/open Lot Information

Ministry of Revenue፡ Procurement of Educational Materials

Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb156a7c-09f8-4916-9ad5-d296f7a9eb41/open Lot Information

Houses of Peoples Representative: Procurement of Hotel Service At Bishoftu (ከነሐሴ 1/2018 ዓ.ም ጀምሮ ለተከታታይ 3 ቀናቶች)

Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/508201a2-55ea-467e-a3a5-ee0e94722a68/open Lot Information

Innovation and Technology Development Bureau: Procurement of Rent Service

Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bfabf728-3d23-46d9-9856-975aa3f411b4/open Invitation to

Ministry of Revenue: Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/76064500-09f3-4942-9a05-9da2518b673e/open  Invitation to

Communication and Information Main Department , Ministry of Defense: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bacc6ada-c2aa-4f7b-9453-978729a801f8/open Invitation to

የህዝብ ተወካዮች ምክር ቤት: ደረጃውን የጠበቀ ምድጃ /እስቶቭ/ ባለአራት/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል (stainless Steel)

Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/56f99ed2-c100-4633-8d91-6324f23fbb37/open Lot Information