Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 18, 2026) የግንባታ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ የፍኖተ ሰላም ግብርና ፅ/ቤት እድሳትን በአማራ ክልል በጦርነት የተጎዱ አካባቢዎች መልሶ ማቋቋም ግንባታ ፈንድ ጽ/ቤት በጀት ለማሰራት በግንባታ

በአብክመ ግብርና ቢሮ የፍኖተ ሰላም ግብርና ፅ/ቤት እድሳትን በአማራ ክልል በጦርነት የተጎዱ አካባቢዎች መልሶ ማቋቋም ግንባታ ፈንድ ጽ/ቤት በጀት ለማሰራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃGC-5/BC-5 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 18, 2026)  የግንባታ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ የዋናው ቢሮ ኃላፊ ቢሮ ኢንተርየር ሥራ ለማሠራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-5 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን

በአብክመ ግብርና ቢሮ የዋናው ቢሮ ኃላፊ ቢሮ ኢንተርየር ሥራ ለማሠራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-5 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 002/2018 በአቃቂ ቃሊቲ ከፍለ ከተማ ወረዳ 03 የአጼ ቴዎድሮስ የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የደንብ ልብስና አላቂ የፅዳት

በአቃቂ ቃሊቲ ከፍለ ከተማ ወረዳ 03 የአጼ ቴዎድሮስ የመጀመሪያ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የደንብ ልብስና አላቂ የፅዳት እቃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c84d8eea-7553-47aa-9e8c-c2966c138010/open Lot Information Procurement Reference Number: EAES-NCB-G-0022-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ With

Educational Assessment and Examinations Service:በድጋሚ የወጣ With Page Yield Standard with Our Original Copy Machine and Printer and Toner with Serial Number Full Page Number of Copy and Printer (በእኛን የፎቶ ኮፒ ማሽኖችና ፕሪተሮች ኦሪጂናል የሆነ ቀለም ማቅረብ የሚችል በማሽኖች ሲይሪያል መሰረት)

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. ያገለገሉ ቋሚ እና አላቂ እቃዎችን (የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ ኮምፒዩተር፣ ፕሪንተር፣ ልዩ ልዩ ቶነሮችና ካርትሪጆች፣ ወረቀቶች፣ ጋዜጦች፣ ባትሪዎች፣ ጎማዎች እና የመሳሰሉትን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Different Goods/services.

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Bid Reference No.: ERCS/GDS/CVS/008/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ንብረቶች

Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement Security Service/የጥበቃ አገልግሎት ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/740b9305-387a-43dd-8110-05a931e1d34d/open

The National Insurance Company of Ethiopia (NICE) Invites Eligible Bidders to Submit Proposals for the Development of a Five-year Strategic Plan.

Reporter (Mar 08, 2026) OPEN TENDER(Ref No.2, NICE//2026) 1. National Insurance Company of Ethiopia S.C invites eligible bidders to participate

Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Printing Service /የህትመት አገልግሎት ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/412205ef-71e8-46d8-adeb-7e0188639477/open

Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA) Seeks Trainers to Provide Skills Development Training on Off-farm and On-farm Activities Focused on Technology-based Systems for Youth Livelihood Support Programs in Segen, Karat, and Dasenech Woredas of the South Ethiopia Region.

Abay Insurance S.C. Invites Bids for the Supply of Agenda, Diary, and Table Calendar for the 2026/27 Budget Year.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to BID Bid announcement Date: 08/03/2026 Bid No. 004/2026 Abay Insurance S.C. was established in

ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫረቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ethiotelecom (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated wooden pole 8 &