Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 19, 2026) እርማት የኦሮሚያ ባንክ ቢፍቱ ቅርንጫፍ ተበዳሪ የሆኑት ወ/ሮ ፋሲካ ታከለ ኢዶሳ የወሰዱትን ብድር በውሉ መሠረት ባለመክፈላቸው ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 97/90 መሠረት በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለብድሩ ዋስትና
ኦሮሚያ ባንክ አ.ማ. የጨረታ ማስታወቂያ እርማት አውጥቷል
Government (Mar 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8c6c2071-df00-4fb8-a4a2-ef1fee4c0299/open Lot Information Procurement Reference Number: AKU-NCB-G-0071-2018-PUR Object of Procurement: Lot- 82 ድጋሚ
አክሱም ዩኒቨርሲቲ: የወጣ የግሪን እና ዋይት ቦርድ ሰሌዳ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Mar 19, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA INVITATION to Local Competitive Bid Re-Bid No. 114/2025/26 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and potential bidders participate to supply
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Bids for the Supply of Various UPS Spare Parts and Rectangular Flower Pots.
Reporter (Mar 18, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ የተጫራቾች መመሪያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች እና ጄኔሬተር ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት የጉምሩክ ቀረጥ የተከፈለባቸው የተለያዩ ሞዴል ያላቸው 4 (አራት) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት የጉምሩክ ቀረጥ የተከፈለባቸው የተለያዩ ሞዴል ያላቸው 4 (አራት) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በድጋሚ እና 1 (አንድ) ያገለገለ ጄኔሬተር ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ. ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026 እስከ 2028 የተሰሩ የኩባንያዉ ሒሳቦችን ውል በመግባት ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) በውጪ ኦዲተሮች ሂሳብ ለማስመርመር የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነድ ቁጥር 010/2018 ዘመን ኢንሹራንስ አማ ሂሳብ
EngenderHealth Ethiopia Invites Proposals from Qualified Consulting Firms to Conduct a Mid-term Review of the Project ‘Enhancing Reproductive Health Entitlement and Responding to Gender Based Violence (GBV) in Ethiopia: Phase II’.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID FOR CONSULTANCY SERVICE EngenderHealth is a leading global women’s health organization with a
Amhara Media Corporation Wants to Notify Bid Closing and Opening Date Extension
Addis Zemen (Mar 08, 2026) Notice for Bid Closing and Opening date Extension Reference is made to Tender NO. AMC
በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ጤና መምሪያ አዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ አገልግሎት Underground Cooper Cable 3*300/150 Mm የሆነ በመሬት ውስጥ የሚቀበር የኤሌክትሪክ ማስተላለፊያ ገመድ አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) 2ኛ ዙር የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ጤና መምሪያ አዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ
የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር (ERCS) ብቁ እና ፍላጎት ያላቸው የመንግስት ድርጅቶችን፣ የግል ባለሀብቶችን፣ የሪል እስቴት አልሚዎችን፣ የፋይናንስ ተቋማትን እና ሌሎች ስትራቴጂካዊ አጋሮችን በአራዳ ክፍለ ከተማ (ፒያሳ አካባቢ)፣ አዲስ አበባ በሚገኘው ዋና መሬት ላይ ባለ ብዙ ፎቅ ቅይጥ አጠቃቀም ህንፃ የጋራ ልማት ለማድረግ የፍላጎት መግለጫ (EO) እንዲያቀርቡ ይጋብዛል
Reporter (Mar 08, 2026) የፍላጎት መግለጫ (EOI) ግብዣ ባለብዙ ፎቅ ቅይጥ አጠቃቀም ህንፃ የጋራ ልማት የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር (ERCS)
ሳማሪታን ቪዥን ከጃንዋሪ 1 ቀን 2025 እስከ ዲሴምበር 31 2025 ድረስ 2 ቦክስ ፋይል የያዘውን ሂሳብ ኦዲት ለማድረግ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የኦዲት ስራ ማስታወቂያ ሳማሪታን ቪዥን የበጎ አድራጎት ድርጅት በኢትዮጵያ የበጎ አድራጎት ማህበራት ኤጀንሲ በቁጥር 6285
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ
Dashen Breweries S.C. Invites Interested and Qualified Bidders to Participate in a Tender for the Provision of Draught Equipment Services
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Dashen Breweries S.C. invites interested and qualified bidders to participate in a tender
World Vision International Ethiopia (WVE) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Materials
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to Bid for pre-qualification PROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVE/FCO-1/SCM/001/26 World Vision International Ethiopia (WVE) is an