Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ጤና ቢሮ የባሕር ዳር ጤና ሳይንስ ኮሌጅ አገልግሎት የሚውሉ በ2018 በጀት አመት የሚፈጸሙ የግዥ አይነቶች ሎት 1 የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ሎት 2 የጽዳት
በአብክመ ጤና ቢሮ የባሕር ዳር ጤና ሳይንስ ኮሌጅ አገልግሎት የሚውሉ በ2018 በጀት አመት ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/2d4d3bb2-3aa7-405b-94fe-45f5b402fc12/open Reference Number: MoWE-NCB-G-0040-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MoWE-BID-2018-RU Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Water and Energy Procurement of Bid for Workshop Tools for a Green Energy Incubation Center
Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7c3dcdf3-d4bf-45e0-bd76-35e6171c76eb/open Reference Number: GU-NCB-G-0007-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: GU-NCB-G-0054-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Gambella University Procurement of የተለያዩ ተሽከርካሪዎች ጎማ እና ባትሪ ግዥ
Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7d2abe6c-fc2b-4307-a678-54a22053150d/open Reference Number: ECC-NCB-G-0464-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-BDR-NCB-G-004-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission Procurement of ለሎት፡4 የጽህፈት መሳሪያዎችና የቢሮ መገልገያ እቃዎች ግዥ /ባህርዳር ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ፅ/ቤት/
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰሜን ሸዋ ዞን ምንጃር ሸንኮራ ወረዳ ለእንስሳትና አሳ ሃብት ልማት ተጠሪ ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውል የእንስሳት መድሐኒትና የህከምና መስጫ ቁሳቁስ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ አሸናፊውን በመለየት ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የሰሜን ሸዋ ዞን ምንጃር ሸንኮራ ወረዳ
ይሓ ሪል እስቴት ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አጫርቶ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ይሓ ሪል እስቴት ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ ያገለገሉ እቃዎችን የኤሌክትሪክ እቃዎችን ባለ 36 እና 18
በአ/ከ/ክ/ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለተለያዩ ሴክተር መስሪያ ቤቶች ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) 1ኛ ዙር ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፣ አ/ከ/ክ/ከ/ወ/5/ፋ/ጽ/001/19 በአ/ከ/ክ/ ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0f7699e0-de53-4ee8-99a5-067e8a1ba134/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Stationary Materials/የተማሪዎች ቦርሳ ጥራቱን የጠበቀ 1ኛ ደረጃ
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d162b2bd-373b-4ada-87ea-c4ee0f6c0ac5/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Fuel and Lubricants
Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/825fcf80-bb44-4a2f-a164-87ef159a7d45/open Lot Information
ዋን ኤከር ፈንድ ኢትዮጵያ ከፍተኛ ጥራት ያለው የሞሪንጋ ዘር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) ለሞሪንጋ / ሽፈራው / አለኮ (Moringa stenopetala) ዘር ግዢ የወጣ ጨረታ ዋን ኤከር ፈንድ ኢትዮጵያ ከፍተኛ ጥራት ያለው የሞሪንጋ ዘር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። ይህንን ዘር
የመቂ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የአዳራሽ ወንበር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመቂ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የአዳራሽ ወንበር በግልፅ ጨረታ
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise (ESLSE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Various Stationery and Sanitary Materials.
Addis Zemen (Aug 28, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02693 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED