Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 16, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎችሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 44/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በሐራጅ ጨረታ እንዲሁም
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በሐራጅ ጨረታ እንዲሁም የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃየተ ሎት 1 ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ በቡሬ ደምበጫና ፍ/ሰላም ከተሞች መጋዝን፣ ቢሮ፣ የጥበቃ ቤት፣ የመጸዳጃ ቤትና የአጥር ግንባታ
በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ዩኒዬን ኃየተ የተለያዩ ግዥዎችን መፈጸም ይፈልጋል
Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8f1af8a3-5aea-4e12-8b13-2c56c6d81292/open Reference Number: DKU-NCB-G-0032-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: DKU-NCB-G-sepo-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Debark University: Procurement of Sport Marital
Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/384edc19-9281-43a6-96d3-7f06f367c4b9/open Lot Information Procurement Reference Number: WKU-NCB-G-0426-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 276 የምግብ
Wolkite University ሎት 276 የምግብ ቤት የወጥ ማሽን / ቦይሊንግ ፓን /መለዋወጫች ግዥ በድጋሚ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የደ/ምዕ/ኢ/ሕ/ክ/መንግሥት ማረሚያ ፖሊስ ኮሚሽን የደንብ ልብስ፣ ጫማ፣ ፍራሽ፣ ፍሽካ፣ ዱላ፣ ስሊፕንግ ባግ፣ ብርድ ልብስና የዝናብ ልብስ በሀገር አቀፍ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ደፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨ/ማስ/ቁ.001/2018 የደ/ምዕ/ኢ/ሕ/ክ/መንግሥት ማረሚያ ፖሊስ ኮሚሽን በ2018 በጀት ዓመት በኮሚሽኑ ስር ለሚገኙ
የመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር አዲስ አበባ ሪጅን ያገለገሉ የኤሌክትሮኒክስና ተዛማጅ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡-PSSSA/AAR/02/2018 የመንግስት ሰራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር አዲስ አበባ ሪጅን ያገለገሉ የኤሌክትሮኒክስና
The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Eligible Consulting Firms to Express Interest in Providing Consultancy Services for a Strategic Environmental and Social Assessment (SESA) for Road Corridors in Ethiopia, as Part of the Horn of Africa Initiative.
Ethiopian Herald(Mar 04, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (REOI) (CONSULTING SERVICES-FIRMS SELECTION) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Project:
የአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ በዋናው ግቢ (ፎረም ህንጻ) እና በአቡነ ጴጥሮስ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ ክፍሎችን በግልዕ ጨረታ ማከራየት ይፈልጋል
2merkato.com (Feb 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ በዋናው ግቢ (ፎረም ህንጻ) እና በአቡነ ጴጥሮስ ግቢ የሚገኙትን የተለያዩ ክፍሎችን
በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የእርሻ መሣሪያዎች አቅርቦት ዘርፍ ለሚያከናውናቸው የመሬት ማልማት የሚያገለግሉ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎችን /ዶዘር፣ ሎደር፣ ኤክስካቬተር እና የመሳሰሉ ከአንድ ቦታ ወደ ሌላ ቦታ ለማንቀሳቀስ የሚያገለግሉ በጨረታ አወዳድሮ ለተወሰነ ጊዜ ኮንትራት በመፈፀም አገልግሎቱን ማግኘት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) የሃይቤድ/ሎውቤድ፣ የጭነት መኪና ከነተሳቢውእንዲሁም የክሬን አገልግሎት የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የእርሻ መሣሪያዎች አቅርቦት ዘርፍ
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት ወ/ሮ እመቤት ጁፋራ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተስፋዬ ጁፋራ መካከል
The FDRE MOND Army Foundation Invites Eligible Bidders to Supply Different Types of Garment Spare Parts.
Ethiopian Herald(Mar 01, 2026) Invitation for Bids (IFB) International Competitive Bidding (ICB) Tender No MOND-EDF/OT-01/2026 International Competitive Bid for the
በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የእርሻ መሣሪያዎች አቅርቦት ዘርፍ ለሚያከናውናቸው የመሬት ማልማት የሚያገለግሉ የኮንስትራክሽን መሣሪያዎችን የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) የተለያዩ ዕቃዎች ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የእርሻ መሣሪያዎች አቅርቦት ዘርፍ ለሚያከናውናቸው የመሬት ማልማት
Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW PLC) Invites Bids for the Supply of Various Goods.
Ethiopian Herald(Mar 01, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) 3RD RE-GIW-07-2025/2026,3RD RE-GIW-22-2025/2026, 3RD RE-GIW-23-2025/2026, 3RD RE-GIW-24-2025/2026, GIW-30-2025/2026, GIW-31-2025/2026, GIW-32-2025/2026, GIW-33-2025/2026, GIW-34-2025/2026,