Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ ቁጥር 12/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ተሽከርካሪ መለዋወጫን በሃራጅ ጨረታ ቁጥር 12/2018

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ተሽከርካሪ መለዋወጫን በሃራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f745e5b3-f901-4213-96ce-00f5f460a134/open Reference Number: MoWE-NCB-G-0042-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MoWE-BID-2018-RU3 Procurement Information Procurement Type:

Ministry of Water and Energy፡ Procurement of Construction & Workshop Materials for a Green Energy Incubation Center

Government (Mar 17, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8d197e96-e0c9-474a-a2d0-cf1a8fe2b1b3/open Reference Number: MoR-NCB-G-0172-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MOR-NCB-G-003-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Ministry of Revenue Adama District፡ Procurement of Printing Items

Government (Mar 17, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d57dee1e-8b7a-42c3-9139-7462aa0d3d3b/open  Invitation to Bid  Procurement of Sanitary Items Procurement Reference No: RG-NCB-G-0039-2018-BID-OpenProcurement Category:

Republican Guard Invites Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary Items

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የፅዳት አስተዳደር ኤጀንሲ ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለሥራ አገልግሎቱ የሚያስፈልጉትን የተለያዩ ግዥዎችን በግልጽ ጨረታ ከብቁና ሕጋዊ ተጫራቾች በማወዳደር ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨርታ ጥሪ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር ግ002/2019 በጀት ዓመት የፅዳት አስተዳደር ኤጀንሲ ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለሥራ

የካ ክ/ከተማ ወረዳ 07 ፋ/ጽ/ቤት በስሩ ላሉት የተለያዩ ሴክተር ጽ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የአንደኛ ዙር ጨረታ ማስታወቂያ የካ ክ/ከተማ ወረዳ 07 ፋ/ጽ/ቤት በስሩ ላሉት የተለያዩ ሴክተር ጽ/ቤቶች አገልግሎት

የቦታ ስፋቱ 113 ካ.ሜ የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት አዲስ እሸቴ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ጽጌ እሸቴ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም

የቤቶች ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ እንግዳ ወርቅ አባቡ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ትዕግስት አበበ መካከል ስላለው

Inistiitiyuutii Leenjii Fi Qorannoo Ispoortii Daraartuu Tulluu Bara Bajaata 2019ttii Nyaata Bilchaata Wal-dorgomsiisee Bituu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Inistiitiyuutii Leenjii fi Qorannoo Ispoortii Daraartuu Tulluu bara bajaata 2019ttii Nyaata Bilchaata

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የግንባታ ፈቃድና ቁጥጥር ባለስልጣን በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Lessan (Aug 29, 2026) በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የግንባታ ፈቃድና ቁጥጥር ባለስልጣን የ2019 በጀት ዓመት የኤሌክትሪክ መኪና ክራይ፣ የመኪና

Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Komiishinii Tuurizimii Oromiyaa Caal-baasii Ifaan Hojiilee Qopheessaa Sagantaafi Maxxansaalee Adda Addaa Dorgomsiisee Hojjechiisuufi Maxxansiisuu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksiisa Calbaasii Ifaa Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Komiishinii Tuurizimii Oromiyaa caal-baasii Ifaan Hojiilee Qopheessaa Sagantaafi Maxxansaalee

የኢትዮጵያ አርቴፊሻል ኢንተለጀንስ ኢንስቲትዩት: የሃገር ባህል ልብስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c89bed80-c0b0-490a-a624-d9ddb609208a/open Lot Information

Wolkite University፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/844f1356-2e44-42a5-94fe-2cef6f3ce1ef/open Lot Information