Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c84d8eea-7553-47aa-9e8c-c2966c138010/open Lot Information Procurement Reference Number: EAES-NCB-G-0022-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ With
Educational Assessment and Examinations Service:በድጋሚ የወጣ With Page Yield Standard with Our Original Copy Machine and Printer and Toner with Serial Number Full Page Number of Copy and Printer (በእኛን የፎቶ ኮፒ ማሽኖችና ፕሪተሮች ኦሪጂናል የሆነ ቀለም ማቅረብ የሚችል በማሽኖች ሲይሪያል መሰረት)
Ethiopian Herald (Mar 18, 2026) Re-Invitation for Tender Re-Bid Announcement No. SSNT-T605 Ethiopian Airlines Group intends to invite qualified General Water Works Construction or Water well drilling Contractor’s category 2
Ethiopian Airlines Group Invites Qualified Contractors (GWWC-2 & Above) to Submit Bids for the Design and Construction of a Water Source at Yabelo Airport.
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ መስታወቂያ የኦሮሚያ ጠቅላይ ፍርድ ቤት በወሰነው መሠረት ለመጀመሪያ ጊዜ የካቲት 1/2018 በአዲስ ዘመን ጋዜጣ በጨረታ እንዲሸጥ ማስታወቂያ ወጥተው በተለያየ ምክንያት ሳይሸጥ ስለቀረ
በድጋሚ የወጣ ጨረታ መስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T605 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና ግንባታ (Design Build of Water Source Study, Investigation Developing Construction and Pumping Test at Yabelo Airport) መንገድ ለማካሄድ ደረጃ ሁለት እና ከዚያ በላይ የሆኑ የጠቅላላ ውሃ ሥራ ተቋራጮችን (GWWC ) ወይም የውሃ ቁፋሮ ኮንትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት ሊያሰራው ለፈለገው ስራ በግንባታ ዘርፍ ላይ የሚሰሩ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ በማወዳደር ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ተቋ 004/2018 ዓ.ም በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ /ቤት
የማዕከላዊ ጎንደር ዞን ገንዘብ መምሪያ በግብርና መምሪያ ግቢ ውስጥ የሚገኙትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የማዕከላዊ ጎንደር ዞን ገንዘብ መምሪያ በግብርና መምሪያ ግቢ ውስጥ የሚገኘውን ማለትም የአንድ
በን/ስ/ላ/ክ/ከ የወረዳ 02 ጤና ጣቢያ የተለያዩ እቃዎችን ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሁለተኛ ዙር ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 002/2018 በን/ስ/ላ/ክ/ከ የወረዳ 02 ጤና ጣቢያ የ2018
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ ሠራተኞች የደንብ ልብስ፣ ጫማዎች፣ የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣ ወተት እና የአደጋ መከላከያ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/080/2018 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ
በሲዳማ ክልላዊ መንግሥት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ክልላዊ መንግሥት በሀዋሳ ከተማ የአዳሬ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2018 በጀት ዓመት የሚሆን ከዚህ
Ethio Telecom Invites All Interested and Eligible Bidders by this National Competitive Bid (NCB) for the Procurement of 17 Units of Cargo Truck 70Q.
ethiotelecom(Feb 27, 2026) Floating Date: As OF MARCH 11, 2026 RFQ No. 4279399-2 1. Ethio telecom invites all interested
M/M/O/Go/ Wallaggaa Bahaa Mana Daldalaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Ra/himataa Cannaloo Zoodee fi R/himatamtoota Balaay Abarraa fa’aa N-2 gidduu falmii jiru ilaalchisee mana daldalaa
በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን የሞረትና ጅሩ ወረዳ ገንዘብ ጽህፈት ቤት የግዥ ንብ/አስ/ቡድን ለሞ/ጅ/ወ/ጤ/ጥ/ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት በእነዋሪ ጤና ጣቢያ እና በጅሁር ጤና ጣቢያ የማህበረሰብ መድሃኒት ቤት ግንባታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን የሞረትና ጅሩ ወረዳ ገንዘብ
The Ethiopian Roads Administration (ERA) Invites Expressions of Interest from Qualified Consulting Firms for the Supervision of Three Road Projects: Yaso-Gelesa-Dibate-Chagni Lot II, Homosha – Hidassie Dam Lot 1, and Aykel-Zufan-Angreb Road Project Contract II.
Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) Request for Expressions of Interest (National Competitive Bidding) The Federal Democratic Republic of Ethiopia represented by