Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 20, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ህጻን ዳንኤል ፈቃዱ (2 ሰዎች) እና የፍ/ባለዕዳ እነ ቴዎድሮስ ፈቃዱ (5 ሰዎች) መካከል ስላለው አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ሀረገወይን በላይ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አይናለም በላይ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/206533 በግንቦት
የይዞታው መጠን 106.64 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 20, 2026) የጨረታ ቁጥር ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ደኢመባ ቁጥር 11/2018 የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በሎት አንድ ለተለያዩ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል የተለያየ መጠን ያላቸውን ባትሪዎች በድጋሚ
የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን ለተለያዩ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል የተለያየ መጠን ያላቸውን ባትሪዎች በድጋሚ ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመግዛት እና ለሮሎ አገልግሎት የሚውል ጎማ /23.1R26 Radia Tyre / ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 20, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ በሥስት ቦታዎች የወፍጮ ቤት ግንባታ ሥራ ለማሠራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ
በአብክመ ግብርና ቢሮ በሥስት ቦታዎች የወፍጮ ቤት ግንባታ ሥራ ለማሠራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Hawassa University፡ Procurement of Poly Bags (Black) 16cm & Diameters
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/852da032-cca6-4008-947d-9c4d1499f1f7/open Lot Information
Ethiopian Shipping and Logistics Invites Bids for the Procurement of VSAT Services for its Headquarters and Modjo Logistics Hub.
Ethiopian Herald (Mar 10, 2026) INVITATION TO BIDDERS FOR ICB Tender NO RFQ ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02268 Ethiopian Shipping and Logistics would like
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የግብርና ቢሮ ለባህርዳር አፈር ላብራቶሪ ዳይሬከቶሬት አገልግሎት የሚውል የአፈር ላብራቶሪ ቁሳቁስ ግዥ፣ የህያው ማዳበሪያ ማምረቻ ማሽን ግዥ፣ የድንጋይ ከሰል ወፍጮ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊ ድርጅት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የግብርና ቢሮ ለባህርዳር አፈር ላብራቶሪ ዳይሬከቶሬት አገልግሎት የሚውል
The Gambella Rural Roads Authority Invites Bids for the Construction of a New Trial Bridge and Access Road Along the Gelesha River in Godere Woreda, and Consultancy Services for Trail Bridge Studies and Design Across Aba Alemu and Baro Rivers.
Ethiopian Herald (Mar 10, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: – GRRA/RCAP-E308 ET//NCB/CON/2025/05 and GRRA/RCAP-E308 ET//NCB/CONS/2025/03 The
Ethio Telecom Invites All Interested and Eligible Bidders to this International Competitive Bid (ICB) for the Procurement of “600AH Solid-State Battery with Cabinet and Accessories, and Installation Service.”
ethiotelecom (Mar 10, 2026) Floating Date: As of March 18, 2026RFQ No. 4279220-2 1. Ethio Telecom invites all interested and
Ethio Telecom Invites All Interested and Eligible Bidders Though Open National Competitive Bid (NCB) for the Procurement of Aerial Truck with RFQ No 4282802.
ethiotelecom (Mar 10, 2026) Floating Date: As of March 23, 2026RFQ No. 4282802Requirements 1. Ethio telecom invites all interested and
የኢትዮጵያ ሲቪል ሰርቪስ ዩኒቨርሲቲ የውሃ ፓምፕ የጥገና አገልግሎ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9bd5fa4a-f4eb-4f96-a169-3f30f8ed9a37/open Lot Information
Ministry of Defense፡ Procurement of Educational Materials
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/73f34d92-2600-4763-a5cf-1872e8c1e01a/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Gown Cloth
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bda4c098-c1a3-4d46-9b79-5cf1e36e58a8/open Lot Information