Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ ዉስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) ለባንኮች በተሰጠው ስልጣን መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪዉ

ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 15, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ጋሻው መለሰ አስፋው እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስካለ ወ/ሩፋኤል ገ/ኪዳን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት

175 ካ.ሜ G+2 የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ambo University፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3da66cd3-781f-496e-8134-7b60578c44da/open Lot Information

ሚድሮክ ጂኦ ኤክስፕሎሬሽን አገልግሎት ኃ.የተ.የግ.ማ የተለያዩ አይነት እና መጠን ያላቸው የውሃ ቧንቧ (ፓይፕ) እና ፊቲንግ እና ሌሎች እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 29, 2026) IMMIGROUP MIDROC GEO EXPLORATION SERVICE PLC ሚድሮክጂኦሼክስኘሎሬሽንአገልግሎት ኃ/የተ/የግል ማህበር ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ Document No.

ዓባይ የህትመትና የወረቀት ፓኬጅንግ ፋብሪካ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Jul 29, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አሕየወፓ-ሽ 05/2018 ዓባይ የህትመትና የወረቀት ፓኬጅንግ ፋብሪካ የተለያዮ ህትመቶች በሚሰራበት ወቅት

The Danish Refugee Council (DRC), with Funding from SIDA and NMFA, Invites Bids for the Supply, Delivery, and Installation of 22kW Surface Pumps for Irrigation and 35kWp Solar PV Systems for Farms.

Reporter (Jul 29, 2026) ITB/RFP Tender Notice ITB/RFP Nr: ETH-DLO-ITB-SIDA and NMFA-26-002 TENDER FOR THE SUPPLY OF ETH-DLO-ITB-SIDA and NMFA-26-002

Reach for Change (RFC) Ethiopia is Seeking Qualified Consultancy Firms or Individuals to Provide Branding, Marketing, Digital Growth, and Visual Content Support for 10 Green and Circular-economy Enterprises in Addis Ababa.

Dashen Breweries S.C Invites Qualified Bidders for the Supply of 73 Laptop Computers.

Reporter (Jul 29, 2026) DASHEN BREWERIES S.C Invitation to Bid Dashen Breweries S.C invites interested & qualified bidders for the

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Stationery Materials

Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d67dda4-eb9d-450c-b124-4e59b1961f42/open Lot Information

ሳፋሪኮም ኢትዮጵያ: 24/7 አጠቃላይ የሕንጻ ጥገና፣ የተሟላ የቢሮ ንብረት የማጓጓዝ አገልግሎት፣ የደረቅ ቆሻሻ የማስወገድ አገልግሎት፣ የፀረ-ተባይ ቁጥጥርና ተያያዥ አገልግሎቶች ለሚሰጡ ድርጅቶች የወጣ የፍላጎት መግለጫ ማስታወቂያ (EOI)

The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-church Aid Commission (EOC-DICAC) is Inviting Legally Registered Companies to Bid for the Supply and Delivery of Golf Umbrellas with Eight Logos Printed on Them.

Reporter (Jul 29, 2026) TENDER NOTICE PROCUREMENT OF GOLF UMBRELLATENDER No: EOC-DICAC-FC-2026-003 Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-church Aid Commission