Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ ዉስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) ለባንኮች በተሰጠው ስልጣን መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪዉ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ጋሻው መለሰ አስፋው እና በፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስካለ ወ/ሩፋኤል ገ/ኪዳን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
175 ካ.ሜ G+2 የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Addis Ababa Road Authority: Procurement of Pressure Plate Double Cabin Pick Up
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/6e142f3f-343e-4d9a-88fa-2bf8790a0fcc/open Invitation for
Ministry of Trade and Regional Integration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8fdfbaf4-0d49-43ba-b52f-a0ec50cc0a8b/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Car Spare Part 3
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/69067c7c-7b98-472f-9861-f613360d3bcd/open Lot Information
Ministry of Trade and Regional Integration፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/46abe22d-909b-41af-8d80-56d4bbfda6d3/open Lot Information
Ministry of Trade and Regional Integration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6b6f4947-189f-4ef3-a60c-60f5e49f22e1/open Lot Information
Ministry of Water and Energy: Procurement of Office Equipment
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/purchasing/89ee3dad-36f4-4a04-b283-a281421d7726/open Invitation for
የድሬዳዋ ምድብ የፌ/መ/ደ/ፍ/ቤት 4ኛ ፍትሐ ብሔር ችሎት የኮንፕሬሰር እና የባጃጅ ተሽከርካሪ የሃራጅ ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Dire Gazetta (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመ/ቁ 105543 ቀን 26/05/2018 ዓ.ም በፍ/ባለመብት አቶ እድሜአለም እጅጉ ተሰማ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ
በድሬዳዋ አስተዳደር የብልጽግና ፓርቲ ቅ/ፅ/ቤት ለምርጫ ቅስቀሳ የሚያገለግሉ እቃዎች በህዝብ ግንኙነት ዘርፍ በሚዘጋጀው ዲዛይን መሰረት በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Dire Gazetta (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በድሬዳዋ አስተዳደር የብልጽግና ፓርቲ ቅ/ፅ/ቤት የሚዲያና ህዝብ ግንኙነት ዘርፍ ለ2ኛ ሀገራዊ እና አስተዳደራዊ
Nifas Silk Lafto Sub City Design and Construction Work Administrative and Finance Pool Office Invites Sealed Bids for the Procurement of Safety Materials (Lot One) Under the Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP), Grant No. IDA-D7320.
World Bank (Mar 12, 2026) Invitation to Bid (ITB) City Government of Addis AbabaNifas Silk Lafto Sub City Sub City