Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት በ 19/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈዉ የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት በ 19/07/2018 ዓ/ም በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 22, 2026) INVITATION TO RE-BIDFor the supply and Delivery of Laptops HELVETAS Swiss Intercooperation is a registered foreign organization in Ethiopia with the Authority for Civil Societies Organization

HELVETAS Swiss Intercooperation Invites Qualified Bidders for the Supply and Delivery of Laptops for the Transformative Rural Access for Improved Livelihoods (TRAIL) Project.

Addis Zemen (Mar 22, 2026) ያገለገሉ ንብረቶችን ለመሽጥ የወጣ የሐረጅ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል የወላይታ ሶዶ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ በከተማ ውስጥ የሚገኙ በተለያዩ ጊዜያት በግዥ፣ በዕርዳታና

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል የወላይታ ሶዶ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ በከተማ ውስጥ የሚገኙ በተለያዩ ጊዜያት በግዥ፣ በዕርዳታና በስጦታ ያገኟቸውን ሞተር ሳይክሎች፣ ታይግሮ ባጃጅ፣ አሮጌ ግረደር፣ ቶራሌ ብረታብረቶች፣ ፕላስቲክ ሮቶ እና ሌሎች ዕቃዎችን በግልጽ ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 22, 2026) Call for National Competitive Bid (NCB) Bid Reference Number: DBOT13825/26 Re-bid 1. Dashen Bank S.C. invites all interested. eligible, experienced, and qualified bidders to submit a

Dashen Bank S.C. Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Qualified National Bidders for the Purchase of Cisco Smart Net DNA Licenses Under Bid No. 33/2026/27.

Reporter (Aug 09, 2026) Commercial Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid 1. Commercial Bank of Ethiopia, invites interested

Hawassa University: Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ca8ac1cd-0c54-418e-bc9d-7d45d642daa5/open Lot Information

Institute of Ethiopian Standards: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b3ed9b6d-e155-43cb-b226-fb400cecb23a/open Lot Information

ታምሪን ሞተርስ የተለያዩ አዳዲስ የሱዙኪ(SUZUKI) መኪና መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ተጫራቾችን ይጋብዛል

Reporter (Aug 09, 2026) የመኪና መለዋወጫ ዕቃዎችሽያጭ የጨረታ ሰነድ ድርጅታችን ታምሪን ሞተርስ በኢትዮጵያ ውስጥ የሱዙኪ ተሽከርካሪዎች ህጋዊ ወኪል አከፋፋይ የሆነው

Nib International Bank Would Like to Notify Extension of Bid Closing and Bid Opening Date.

Reporter (Aug 09, 2026) Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date It is to be recalled that

Norwegian Church Aid (NCA) Ethiopia is Inviting Bids for the Rental of Long Base or Toyota Mark II Vehicles (2012 or Newer), Including Driver and Fuel, to Support Refugee Response Operations in Gambella (Luakdong and Nyinenyang Camps).

ትራንስ ኢትዮጵያ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር አዲስ አባባ ትራንስ ግቢ የሚገኙ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶች አወዳድሮ መሽጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) ለሶስተኛ ግዜ የወጣ ጨረታ ማስታወቅያ ጨረታ ሰነድ ቁጥር STV-0003/2026 ያገለገሉ የተለያዩ ዓይነት ንብረቶች ሽያጭ የወጣ የጨረታ

ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም የገና እና የፋሲካ ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል በሰነዱ ላይ የተጠቀሰውን ህጋዊና አግባብነት ያለው ፍቃድ ያላቸውን አዘጋጆች (Event Organizers) በግልፅ ጨረታ በማወዳደር እንዲያዘጋጁ ይጋብዛል

የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ