Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ መስታወቂያ የኦሮሚያ ጠቅላይ ፍርድ ቤት በወሰነው መሠረት ለመጀመሪያ ጊዜ የካቲት 1/2018 በአዲስ ዘመን ጋዜጣ በጨረታ እንዲሸጥ ማስታወቂያ ወጥተው በተለያየ ምክንያት ሳይሸጥ ስለቀረ
በድጋሚ የወጣ ጨረታ መስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T605 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና ግንባታ (Design Build of Water Source Study, Investigation Developing Construction and Pumping Test at Yabelo Airport) መንገድ ለማካሄድ ደረጃ ሁለት እና ከዚያ በላይ የሆኑ የጠቅላላ ውሃ ሥራ ተቋራጮችን (GWWC ) ወይም የውሃ ቁፋሮ ኮንትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ብሩክታዊት ሞገስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አስናቀች ይጥና (7 ሰዎች) መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Mar 18, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ef8c49fe-6107-4e78-8eeb-6f8b091e7fe1/open Invitation to Bid Procurement of Lab Equipment Procurement Reference No: OWEB-NCB-G-0014-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Oromia Water and Energy Bureau: Procurement of Lab Equipment
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3bad9683-f37c-4259-8838-4dd8f3cca1c8/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Sanitary Items/ክሎሪን የመዋኛ ገንዳ ውሃ ማከሚያ የሚሆን
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a7aaeb81-a6c1-4694-8b17-ea2771b56149/open Lot Information
የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር የመኪና ኪራይ ቢሾፍቱ ደርሶ መልስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67e3f6c3-4a26-4b28-9be1-fcd2afea712f/open Lot Information
Addis Ababa University: Procurement of Electronics Equipment
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3d51146f-e194-4bda-8e30-129c26ee5b20/open Lot Information
ሳፋሪኮም ኢትዮጵያ: 24/7 አጠቃላይ የሕንጻ ጥገና፣ የተሟላ የቢሮ ንብረት የማጓጓዝ አገልግሎት፣ የደረቅ ቆሻሻ የማስወገድ አገልግሎት፣ የፀረ-ተባይ ቁጥጥርና ተያያዥ አገልግሎቶች ለሚሰጡ ድርጅቶች የወጣ የፍላጎት መግለጫ ማስታወቂያ (EOI)
2merkato.com (Jul 30, 2026) ብቁ ድርጅቶች ፍላጎታችሁን አሳውቁን 24/7 አጠቃላይ የሕንጻ ጥገና፣ የተሟላ የቢሮ ንብረት የማጓጓዝ አገልግሎት፣ የደረቅ ቆሻሻ የማስወገድ
St. Peter Specialized Hospital: Procurements of Windscreen Wiper for Ashokiland
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d675d345-138e-4c4e-842a-5a8d0da13447/open Lot Information
Information Network Security Administration፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aae8f579-2a77-484f-a3c0-4f06d5cdf7eb/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute: Procurement of White Board with Stand 120*90
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/780e7b46-d9eb-421f-add0-94b5afe1562f/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Catering Services
Government (Jul 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cca3137b-ca81-442f-a8ad-33253b5ff432/open Lot Information