Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ሀረገወይን በላይ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አይናለም በላይ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/206533 በግንቦት

የይዞታው መጠን 106.64 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 20, 2026) የጨረታ ቁጥር ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ደኢመባ ቁጥር 11/2018 የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በሎት አንድ ለተለያዩ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል የተለያየ መጠን ያላቸውን ባትሪዎች በድጋሚ

የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን ለተለያዩ ቀላልና ከባድ ተሽከርካሪዎች አገልግሎት የሚውል የተለያየ መጠን ያላቸውን ባትሪዎች በድጋሚ ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመግዛት እና ለሮሎ አገልግሎት የሚውል ጎማ /23.1R26 Radia Tyre / ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 20, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ በሥስት ቦታዎች የወፍጮ ቤት ግንባታ ሥራ ለማሠራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ

በአብክመ ግብርና ቢሮ በሥስት ቦታዎች የወፍጮ ቤት ግንባታ ሥራ ለማሠራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 21, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/ሃዲ/01/2026 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን የተበዳሪ/አስያዥ ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል፡፡ ተ.ቁ   የተበዳሪው ስም

ዳሸን ባንክ የተበዳሪ/አስያዥ ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. ያገለገሉ ቋሚ እና አላቂ እቃዎችን (የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ ኮምፒዩተር፣ ፕሪንተር፣ ልዩ ልዩ ቶነሮችና ካርትሪጆች፣ ወረቀቶች፣ ጋዜጦች፣ ባትሪዎች፣ ጎማዎች እና የመሳሰሉትን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Different Goods/services.

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Bid Reference No.: ERCS/GDS/CVS/008/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ንብረቶች

Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement Security Service/የጥበቃ አገልግሎት ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/740b9305-387a-43dd-8110-05a931e1d34d/open

The National Insurance Company of Ethiopia (NICE) Invites Eligible Bidders to Submit Proposals for the Development of a Five-year Strategic Plan.

Reporter (Mar 08, 2026) OPEN TENDER(Ref No.2, NICE//2026) 1. National Insurance Company of Ethiopia S.C invites eligible bidders to participate

Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Printing Service /የህትመት አገልግሎት ግዥ

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/412205ef-71e8-46d8-adeb-7e0188639477/open

Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA) Seeks Trainers to Provide Skills Development Training on Off-farm and On-farm Activities Focused on Technology-based Systems for Youth Livelihood Support Programs in Segen, Karat, and Dasenech Woredas of the South Ethiopia Region.

Abay Insurance S.C. Invites Bids for the Supply of Agenda, Diary, and Table Calendar for the 2026/27 Budget Year.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to BID Bid announcement Date: 08/03/2026 Bid No. 004/2026 Abay Insurance S.C. was established in

ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫረቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ethiotelecom (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated wooden pole 8 &