Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 18, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ef8c49fe-6107-4e78-8eeb-6f8b091e7fe1/open Invitation to Bid Procurement of Lab Equipment Procurement Reference No: OWEB-NCB-G-0014-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Oromia Water and Energy Bureau: Procurement of Lab Equipment
Addis Zemen (Feb 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለጹትን እቃ አገልግሎት ግዥ በመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህ መሰረት በድጋሚ ጨረታ የሚወጡ የእቃ /የአገልግሎት
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት አትክልትና ፍራፍሬ አቅርቦት ግዥ፣ የምግብ ቅቤ አቅርቦት ግዥ፣ የታረደ የፈረንጅ ዶሮ እና እንቁላል አቅርቦት ግዥ፣ የዓሣ አቅርቦት ግዥ እና ተባይ ማጥፊያ እና መከላከያ አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (Mar 18, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/7e25356f-b32b-4fa0-9522-a2ee8844f99e/open Invitation to Bid “በድጋሚ የወጣ የመኪና ጌጣጌጥ ግዥ ጨረታ ፐ/ሰ/2018” Procurement Reference
ለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር፡ በድጋሚ የወጣ የመኪና ጌጣጌጥ ግዥ ጨረታ ፐ/ሰ/2018
Bekur (Mar 16, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ጤና ቢሮ የባሕር ዳር ጤና ሳይንስ ኮሌጅ አገልግሎት የሚውሉ በ2018 በጀት አመት የሚፈጸሙ የግዥ አይነቶች ሎት 1 የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ሎት 2 የጽዳት
በአብክመ ጤና ቢሮ የባሕር ዳር ጤና ሳይንስ ኮሌጅ አገልግሎት የሚውሉ በ2018 በጀት አመት ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense: Procurement of Medicine
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a41ce6b9-81fc-48f6-a389-5c32a032b925/open Lot Information Procurement
Ministry of Defense: Procurement of Grille Work Materials/DHMD/
Government(Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c10a62f8-3596-4c76-95c2-368423ba061b/open Lot Information Procurement
በቤንች ሸኮ/ዞን/የሰ/ቤ/ወ/ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ መኪና ጎማ፣ ፎቶ ካሜራ እና የደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሎት 1 የተሸከርካሪ መኪና ጎማ ሎት 2 የፎቶ ካሜራ ሎት 3 የደንብ ልብስ በቤንች
SOS Children’s Village, Tigray CVW, is Seeking Bids for the Supply of Various ICT Materials.
2merkato.com(Feb 27, 2026) Reference No-መቀአስተ-/02/2026Date February 27 /2026 INVITATION TO TENDER(Open Aired Bid) FOR ICT Materials LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S MekelleSUBMISSION
በአማራ ክልል በሰሜን ሸዋ ዞን በሚዳ ወረሞ ወረዳ በመራኛ ጤና አጠባበቅ ጣቢያ አላቂ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ፅዳት እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ፣ ህትመት እና ፈርኒቸር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ክልል በሰሜን ሸዋ ዞን በሚዳ ወረሞ ወረዳ በመራኛ ጤና አጠባበቅ ጣቢያ የ2018
ስኬት ባንክ አ.ማ. የጥበቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጥበቃ አገልግሎት ግልጽ ጨረታ ገዥ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SB/OT/NCB/11/06/2018 ስኬት ባንክ አ.ማ የባንኩ ዋና መ/ቤት 2
Ethiopian Customs Commission Adama Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d7ceac5f-b577-4cf0-a305-0c6736a86134/open Invitation to
በደቡብ ክልል የጌዲኦ ዞን የገደብ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት በምግብ ስርዓት ማጠናከሪያ ኘሮግራም በተገኘ የበጀት ድጋፍ በገደብ ወረዳ ንግድና ገበያ ልማት ጽ/ቤት አማካኝነት የሚገነባ የቁም እንስሳት ገበያ ማዕከል ግንባታ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ገ/ወ/FSRP/01/2018 የግዥ መለያ ቁጥር ET-SER-FSR+B6:F49P-GEDEB-WOREDA-518963-CW-RFQ በደቡብ ክልል የጌዲኦ ዞን የገደብ ወረዳ ፋ/ኢ/ል/ጽ/ቤት
የአዲስ አበባ ከተማ እስልምና ጉዳዮች ከፍተኛ ምክር ቤት አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የፎቶግራፍ መሳሪያዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መስያ ቁጥር AAM 08/2018 የአዲስ አበባ ከተማ እስልምና ጉዳዮች ከፍተኛ ምክር ቤት