Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5b6fc99d-5abc-4d1f-94de-48320792a1e0/open Invitation to Bid Procurement of Furniture Procurement Reference No: LK-NCB-G-0176-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Furniture
Reporter (Mar 22, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ) የጨረታ ቁጥር፡ ፀባ/06/2025-26 የተሸከርካሪዎቹ ዝርዝር መረጃ ተ. ቁ የሞዴሉ አይነት ብዛት የተመረተበት ዓ.ም 1 Hyundai Tucson 05
ፀሐይ ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሠነድ ቁጥር፡- ልዲቁኮ-11/2018 ልህቀት የዲዛይንና ቁጥጥር ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተዘረዘሩ ማለትም፡- 1. የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ላፕቶፕ ኮምፒውተር ብዛት 67 ዴስክቶፕ
ልሕቀት የዲዛይንና ቁጥጥር ኮርፖሬሽን የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ 13/2018 ዓ.ም. በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀስ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ፤ ኤሌክትሮኒክስ፤ polyethylene terephthalate) plastic case(
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀስ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣ ሸቀጥ(ልዩ ልዩ፤ ኤሌክትሮኒክስ፤ Polyethylene Terephthalate) Plastic Case (ጥሬ ፕላቲክ)፣ ኮስሞቲክስ እና Fabric Rope በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-03/2019 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት
የኦሞ ናዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው መ/ቤቶች የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኦሞ ናዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው መ/ቤቶች የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ፣ እስቴሽነሪ፣ የኤሌክትሮኒክስ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የሴት የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የሴት የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T633 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የሴት
Norwegian Church Aid-Ethiopia is Inviting Bids for the Drilling of One Borehole for a Humanitarian Project in Laukdong Refugee Camp, Gambella Region.
Reporter (Aug 05, 2026) ANNEX GEN 11: Tender Notice Reference: PC-4002-PR-4644-PID-182207 Item number and title: LOT 1- BOREHOLE DRILLING IN
Ethiopian Airlines Group (EAG) is Inviting Bids from Eligible Manufacturers for the Supply of Female Cabin Crew Inflight Working Shoes.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation to Bid for the supply of Female Cabin Crew Inflight Working Shoes Bid Announcement
Ethiopian Airlines Group is Inviting Eligible Category One (1) General Contractors for the Design and Construction of the Airport Federal Police Investigation Office Building.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation for Tender Bid Announcement No. SSNT-T630 Ethiopian Airlines Group intends to invite potential contractors
The ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Solar Lanterns.
Reporter (Aug 05, 2026) Invitation for Open BidsBid No. ORDA/NCB/PG/12/2026 1.The ORDA Ethiopia has a plan to purchase Solar Lantern.
በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ ይዘት ያላቸው መጽሐፍት እና የተለያዩ ህትመቶች፣ ለስብሰባ አገልግሎት የሚውል ወንበር እና የተለያዩ ባህላዊ አልባሳት በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛትና ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለኮንታ ዞን ባህል ቱ/ሰ/ መምሪያ ለኮንታ ብሔር
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር በሰሜን ሸዋ ዞን የአለልቱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ 2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ቋሚና አላቂ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የኤሌትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመኪና እና የሞተር /ጎማዎች፣ የደንብ ልብስ እና ፈርኒቸሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር በሰሜን ሸዋ ዞን የአለልቱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ