Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (Mar 18, 2026) Re-Invitation for Tender Re-Bid Announcement No. SSNT-T605 Ethiopian Airlines Group intends to invite qualified General Water Works Construction or Water well drilling Contractor’s category 2
Ethiopian Airlines Group Invites Qualified Contractors (GWWC-2 & Above) to Submit Bids for the Design and Construction of a Water Source at Yabelo Airport.
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ መስታወቂያ የኦሮሚያ ጠቅላይ ፍርድ ቤት በወሰነው መሠረት ለመጀመሪያ ጊዜ የካቲት 1/2018 በአዲስ ዘመን ጋዜጣ በጨረታ እንዲሸጥ ማስታወቂያ ወጥተው በተለያየ ምክንያት ሳይሸጥ ስለቀረ
በድጋሚ የወጣ ጨረታ መስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T605 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በያቤሎ አየር ማረፊያ የውሃ ምንጭ ጥናት፤ ምርመራ፣ ልማት፣ ግንባታና የፓምፒንግ ሙከራ ሥራዎችን በንድፍ እና ግንባታ (Design Build of Water Source Study, Investigation Developing Construction and Pumping Test at Yabelo Airport) መንገድ ለማካሄድ ደረጃ ሁለት እና ከዚያ በላይ የሆኑ የጠቅላላ ውሃ ሥራ ተቋራጮችን (GWWC ) ወይም የውሃ ቁፋሮ ኮንትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ብሩክታዊት ሞገስ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አስናቀች ይጥና (7 ሰዎች) መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Dashen Breweries S.C Invites Qualified Bidders for the Supply of 73 Laptop Computers.
Reporter (Jul 29, 2026) DASHEN BREWERIES S.C Invitation to Bid Dashen Breweries S.C invites interested & qualified bidders for the
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Stationery Materials
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2d67dda4-eb9d-450c-b124-4e59b1961f42/open Lot Information
ሳፋሪኮም ኢትዮጵያ: 24/7 አጠቃላይ የሕንጻ ጥገና፣ የተሟላ የቢሮ ንብረት የማጓጓዝ አገልግሎት፣ የደረቅ ቆሻሻ የማስወገድ አገልግሎት፣ የፀረ-ተባይ ቁጥጥርና ተያያዥ አገልግሎቶች ለሚሰጡ ድርጅቶች የወጣ የፍላጎት መግለጫ ማስታወቂያ (EOI)
Reporter (Jul 29, 2026) ብቁ ድርጅቶች ፍላጎታችሁን አሳውቁን 24/7 አጠቃላይ የሕንጻ ጥገና፣ የተሟላ የቢሮ ንብረት የማጓጓዝ አገልግሎት፣ የደረቅ ቆሻሻ የማስወገድ
The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-church Aid Commission (EOC-DICAC) is Inviting Legally Registered Companies to Bid for the Supply and Delivery of Golf Umbrellas with Eight Logos Printed on Them.
Reporter (Jul 29, 2026) TENDER NOTICE PROCUREMENT OF GOLF UMBRELLATENDER No: EOC-DICAC-FC-2026-003 Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-church Aid Commission
ናቡ ኢትዮጵያ የአቮካዶ ችግኝ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 29, 2026) የአቮካዶ ችግኝ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ናቡ ኢትዮጵያ (The Nature and Biodiversity Conservation Union (NABU) ETHOPIA፣ ደቡብ
NRC Ethiopia Invites Eligible and Qualified Vendors to Submit Bids for the Supply and Delivery of School Bags to Maitsberi.
Reporter (Jul 29, 2026) NRC NORWEGIAN REFUGEE COUNCIL INVITATION TO TENDER NRC Ethiopia invites eligible and qualified vendors to submit
መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት የብረታ ብረት ምርት ውጤቶች (Angle Lron, SHS, CHS-Etc) እና በልክ ሲሚንቶ ከነትራንስፖርት አቅርቦት (Bulk Cement With Transport Supply) ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልጽ ጨረታ DCMME 25/2018 መከላከያ ግንባታ ግብዓቶች ማምረቻ ድርጅት ከዚህ በታች የተገለፁትን ግዥ በግልፅ
Positive Action for Development (PAD) Invites Qualified Bidders for Two Lots of School Infrastructure Projects in the North Shoa Zone, Oromia Region.
2merkato.com (Jul 29, 2026) A. INVITATION TO TENDER For Construction of 3-Classroom Blocks and Rehabilitation of 4 Classrooms at Selected
የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን በአቃቂ ቃሊቲ የሚገኘው 2B+G+10 ሁለገብ ህንፃ ባለበት ሁኔታ ህጋዊ የንግድ ሥራ ፈቃድ ላላቸው ድርጅቶች በየሁለት ዓመቱ በሚታደስ ውል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለቢሮ፣ ለመኖሪያ እና ተዛማጅ ለሆኑ አገልግሎቶች ማከራየት ይፈልጋል
Reporter (Jul 29, 2026) የህንፃ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የንግድ ሥራዎች ኮርፖሬሽን በአቃቂ ቃሊቲ የሚገኘው 2B+G+10 ሁለገብ ህንፃ ባለበት ሁኔታ