Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5b6fc99d-5abc-4d1f-94de-48320792a1e0/open Invitation to Bid Procurement of Furniture Procurement Reference No: LK-NCB-G-0176-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Furniture
Reporter (Mar 22, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ) የጨረታ ቁጥር፡ ፀባ/06/2025-26 የተሸከርካሪዎቹ ዝርዝር መረጃ ተ. ቁ የሞዴሉ አይነት ብዛት የተመረተበት ዓ.ም 1 Hyundai Tucson 05
ፀሐይ ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 21, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሠነድ ቁጥር፡- ልዲቁኮ-11/2018 ልህቀት የዲዛይንና ቁጥጥር ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተዘረዘሩ ማለትም፡- 1. የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ላፕቶፕ ኮምፒውተር ብዛት 67 ዴስክቶፕ
ልሕቀት የዲዛይንና ቁጥጥር ኮርፖሬሽን የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 21, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ 13/2018 ዓ.ም. በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀስ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ፤ ኤሌክትሮኒክስ፤ polyethylene terephthalate) plastic case(
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገወጥ መንገድ ሲንቀሳቀስ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣ ሸቀጥ(ልዩ ልዩ፤ ኤሌክትሮኒክስ፤ Polyethylene Terephthalate) Plastic Case (ጥሬ ፕላቲክ)፣ ኮስሞቲክስ እና Fabric Rope በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Business Advisory Service Providers Association (EBASPA) Seeks a Consultant to Assess the Business Development Advisory Services Ecosystem in Ethiopia.
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) Call for Consultancy Service The Ethiopian Business Advisory Service Providers Association (EBASPA) is an association
ETHIOPIAN ROADS ADMINISTRATION WOULD LIKE TO NOTIFY BID EXTENSION
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) AMENDMENT TO NOTICE OF REQUEST FOR EXPRESSIONSOF INTEREST CREOD) (CONSULTING SERVICES-FIRMSSELECTION) Country: Federal Democratic Republic
የአዲስ አበባ ከተማ መንገዶች ባለስልጣን የቁርጥ ዋጋ ግዥ የአቅርቦት ማስተካከያ ጥሪ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የኮንክሬት ቱቦ (HC-Pipe 48 Ø and 42 Ø) ምርት የቁርጥ ዋጋ ግዥ የአቅርቦት ማስተካከያ ጥሪ
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በደቡብ ወሎ ዞን የቃሉ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግን/አስ/ቡድን ለቃሉ ወረዳ እንስሳት ሃብት ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውሉ ልዩ ልዩ የእንስሳት መድሃኒቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር ቃ/ወ/ግ/ጨ/004/2018 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በደቡብ ወሎ ዞን የቃሉ
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለቤተሰብ ፍጆታ እና ፋሚሊ ቢዝነስ አገልግሎት የ3 ወር እንቁላል ጣይ ቄብ ዶሮዎች፣ ባለ50 የዶሮ ኬጅ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መጠቀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያ 05/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር በዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን
The Intergovernmental Authority on Development (IGAD) Regional Migration Fund (RMF) Seeks Consulting Services for the Design and Supervision of Water Supply System Rehabilitation and Establishment in Lagsure Kebele (Oromia) and El Kalu Kebele (Somali), Moyale Woreda, Ethiopia.
Ethiopian Herald (Mar 11, 2026) Publication date: 10th March 2026 Country: Ethiopia Project Executing Agency: The Intergovernmental Authority on Development
Federal Supreme Court፡ Procurement of Seating and Coffee Table Set for Presidential Office
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8e418753-2827-4f25-a294-84a6c11e7f7d/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Different Chemo Medicine
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6e0c6440-5df9-43ac-8360-5a43ac23eef1/open Lot Information
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር ፎቶ ኮፒ ቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/68923322-e275-4a39-a28a-a0143f4cb5e8/open Lot Information