Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 15/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው መነፅር (የእይታ መሳሪያ፣ የኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የኤሌክትሮኒክስ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎች በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 18, 2026) የግንባታ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ የፍኖተ ሰላም ግብርና ፅ/ቤት እድሳትን በአማራ ክልል በጦርነት የተጎዱ አካባቢዎች መልሶ ማቋቋም ግንባታ ፈንድ ጽ/ቤት በጀት ለማሰራት በግንባታ
በአብክመ ግብርና ቢሮ የፍኖተ ሰላም ግብርና ፅ/ቤት እድሳትን በአማራ ክልል በጦርነት የተጎዱ አካባቢዎች መልሶ ማቋቋም ግንባታ ፈንድ ጽ/ቤት በጀት ለማሰራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃGC-5/BC-5 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 18, 2026) የግንባታ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ የዋናው ቢሮ ኃላፊ ቢሮ ኢንተርየር ሥራ ለማሠራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-5 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን
በአብክመ ግብርና ቢሮ የዋናው ቢሮ ኃላፊ ቢሮ ኢንተርየር ሥራ ለማሠራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-5 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 002/2018 በአቃቂ ቃሊቲ ከፍለ ከተማ ወረዳ 03 የአጼ ቴዎድሮስ የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የደንብ ልብስና አላቂ የፅዳት
በአቃቂ ቃሊቲ ከፍለ ከተማ ወረዳ 03 የአጼ ቴዎድሮስ የመጀመሪያ ደረጃ ትምህርት ቤት ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የደንብ ልብስና አላቂ የፅዳት እቃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Godina Shawaa Lixaatti Waajjira Maallqaa Aanaa Baakkoo Tibbee Meeshaalee Bituu Barbaadaa.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meeshaalee Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallqaa Aanaa Baakkoo Tibbee Bittaa Meeshaalee Barreeffama,
Godina Kibba Lixaa Shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa Bara Baajata 2019 Caalbasii Bittaa Meeshaawaliin_dorgomsise Bitu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) BeeksisaaCaalbasii Bittaa Meeshaa Godina Kibba Lixaa Shawaatti Kolleejjii BLTO Ammayyaa bara baajata 2019 caalbasii Bittaa
Godina Shawaa Lixaatti Waajjiiri Mallaqaa Aanaa Ejeree Bara Bajaata 2019 Hojii Seektarotaa Fi B/Gandoota Aanaa Keenyaa Tiif Kan Oluu Meeshaalee Dorgomsiisee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk. 01/2019 Godina Shawaa Lixaatti Waajjiiri Mallaqaa Aanaa Ejeree Bara Bajaata 2019
Waajjiri Mallaqaa Aanaa Ejersa Lafoo Waajjiraalee Mootummaa Aanaa Keessa Jiraniif Meeshaalee Tajaajila Adda Addaatiif Olan Dorgomsisee Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjiri Mallaqaa Aanaa Ejersa Lafoo Waajjiraalee Mootummaa Aanaa keessa jiraniif Meeshaalee tajaajila adda
Wajjiiri Mallaqaa Godina Shawaa Kaabaa Seektaroota Godinichaa Jalaa Jiraniif Bara 2019 Meeshaalee Bittuu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Marsaa 1ffaa Lakk WM 001/2019 Wajjiiri Mallaqaa Godina Shawaa Kaabaa Seektaroota
UNICEF Ethiopia Hereby Announces a Pre-bid Meeting for Tender Reference LRPS-9205108
2merkato.com (Aug 29, 2026) MINUTES OF PRE-BID MEETING HR Outsourcing Services – Long-Term Agreement (LTA) Bid Reference: LRPS 9205108 Deadline:
አሶሳ ጉ/መቅ/መቆ/ጣቢያ የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ መንገድ ሲንቀሳቀሱ በጉ/መቆ/ ጣቢያ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ አዲስ ስፔር ፓርቶች፣ ያገለገሉ ስፔር ፓርቶች፣ የቤት ውስጥ መገልገያ እቃዎች (ቁሳቁሶች) እና የተለያዩ ብረታ ብረቶች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) ለመጀመሪያ ዙር የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ አሶሳ ጉ/መቅ/መቆ/ጣቢያ የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ መንገድ ሲንቀሳቀሱ በጉ/መቆ/
የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ነጻነት ኪሮስ እና በፍ ባለዕዳ በለጠ ስዮም መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
The Addis Ababa City Administration Labor and Skill Bureau, Under the World Bank-funded Urban Productive Safety Net and Jobs Project, Invites Sealed Bids for a One-year Contract for Four-star Hotel Services in Adama City and Four-star Hotel and Resort Services in Bishoftu City .
Ethiopian Herald (Aug 29, 2026) Invitation to Bid (ITB) Subject of procurement: – procurement of Four stars Hotel at Adama